Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง P5B Deluxe กับ DS4 DQ6

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง P5B Deluxe กับ DS4 DQ6

อยากถามผู้รุ้หน่อยคับ เมนบอร์ด P5B deluxe กับ DS4-DQ6
    ตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน ตัวไหนคล๊อกดีกว่ากัน

แล้วที่ท่านๆ ใช้กัน update ไบออส เป็นเวอร์ชั้นไหนครับ

อีกอย่างถ้าเราจะแฟรชไบออส เราต้องเคลียร์ cmos ก่อนไหม

แบบเช่น เราใช้ของasus มันมีโปรแกรม asus update มัน
    แฟชรไบออสในตัววินโดว์ได้เลยมันจะมีปัญหาอ่ะเปล่า?

สุดๆ ของ 965P ผมเลือก DQ6 ครับ

Comment

ถ้า o/c ของถึง p5b dl ตัว r2 ดีสุดครับ

Comment

DQ6 ก็มีR.2แล้วหนิ ไม่รู้จาเหมือนDS4ป่าว ที่แรงขึ้นน่าจาเหมือน

Comment

เลือกเอาเลยครับระหว่าง DQ6 Rev2.0 หรือ DS4 Rev 2.0 แรงทั้งสองหล่ะแต่พวก Rev 1.0 ไบออสมันถึง F7 แล้วครับ Rev 2.0 คงมีแค่ F2

Comment

ขอบคุงสำหรับความคิดเห็นคับ

Comment

Working...
            X