Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาจอฟ้ากะgalaxy8800gt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาจอฟ้ากะgalaxy8800gt

มีปัญหาจอฟ้าอ่าครับ คือว่าผมใช้galaxy8800gt(169.32)คือเวลาเล่นเกมส์ไป(COHกะR6 Vegas2)ซักพักแล้วมันจะขึ้นจอฟ้า ผมลองอ่านๆดูแบบคราวๆมันบอกเกียวกับ nv4_disp.dllอะไรซักอย่างอ่าครับ มันเกียวกับdriverป่าวครับ แต่ตอนไม่เล่นเกมส์ก็ปกติดีidle50 full70กว่าๆ ไม่ได้ocแต่อย่างใด ผมลองเปลี่ยนdriverแต่ผมลองเปลี่ยนมา2-3ตัวแล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ ยังไงช่วยหน่อยนะครับ
    Last edited by FanXfX; 14 May 2008, 18:58:52.

ใช้ตัว 169.09 ลองดูผมก็ใช้ตวใหม่แล้วไม่ค่อยดี

Comment

เปลี่ยนไดร์เวอร์ ตัวอื่นๆ ดู

Comment

169.21 WHQL น่าจะเข้าท่า....

Comment

Originally posted by dears View Post
          169.21 WHQL น่าจะเข้าท่า....
          ลองแล้วอ่ะท่านเดียร์ ยังไม่เวิร์คเลย แต่ทำไม่เล่นcrysis all hightตั้งนานไม่เห็นเป็นอะไร

Comment

ลองลด core/mem gpu มาที่ค่าเดิมๆ ดูก่อนครับ 600/900

Comment

ลดแล้วครับ แต่ก็ยังเหมือนเดิม

Comment

ลองลงวินโดว์ใหม่ดูครับ

แล้วเล่นเกมส์โดยยังไม่ลง Driver ของมันนะครับ
                แล้วลองเปรียบเทียบกัน

ดาวน์โหลด โปรแกรมฟรีแวร์ เลือกตามหมวดหมู่ได้เลย <<< คลิกที่นี่

อัพเดต เทคโนโลยีไม่ตกยุค<<< คลิกที่นี่

รีวิว โน๊ตบุ๊ครุ่นใหม่ ๆ<<< คลิกที่นี่

ดูคลิป+ภาพ <<< คลิกที่นี่

ชีวิตต้องพึ่งเงินกู้<<< คลิกที่นี่
                Last edited by thongtester; 19 May 2008, 18:50:12.

Comment

Working...
                X