Announcement

Collapse
No announcement yet.

E4500 ตอน OC ไป 3.2 GHz อุณหภูมิปกติเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E4500 ตอน OC ไป 3.2 GHz อุณหภูมิปกติเปล่า

คือตอน OC ไป 3.2 GHz idle 56-57 องศา Full load ไปต้อง 80-90 องศา จะเป็นไรเปล่าครับ
    คือเห็นมันทนได้แค่ 85 องศา ปกติเปล่าครับ

ซิงค์ CPU อะไร
    ถ้าเดิมๆ ปกติ

Comment

ซิงค์เดิมๆครับ

Comment

ร้อนมากมาย = =' ลองลดไฟดูจิครับ ของผมต้อง 3.4ขึ้นหงะถึง ร้อนแบบน๊านหงะ

Comment

เป็นฝาเคสแล้วเอาพัดลมอาตาริมาเป่าเบอร์3เลยครับเย็นขึ้นเยอะ เราก็เย็นด้วย

Comment

ร้อนโครตระวังเเต๊บเด้อ

Comment

ใช้เมนบอร์ดตัวไหนครับอยากรู้อ่ะครับ

Comment

P35-DS3R Rev 2.1 ครับ

Comment

ปกติครับ ไม่ต้องกังวล E4XXX ถ้า oc เป็นแบบนี้ละครับ

Comment

Working...
                  X