Announcement

Collapse
No announcement yet.

Aion เกมส์ออนไลน์ใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Aion เกมส์ออนไลน์ใหม่

Aion เกมส์ออนไลน์ใหม่ที่กำลังจะมาอะคับ เพื่อนๆว่า น่าเล่นริป่าวครับเหนในคลิป ยูทูปภาพสวยดีอะ

เค้าบอกว่า ใช้ Engine ระดับทรงพลังจาก Crytek เลยอะ แล้วเหนบอกว่าบอสฉลาดมากๆ บากที

บอสใหญ่สุดควบคุมโดย GM ซะเลย เหอๆ

ขอแสดงความคิดเหนหน่อยว่าน่าเล่นป่าว งิงิ

http://www.youtube.com/watch?v=J8xaD8EQVnQ

เข้าไม่ได้เว๊ปเสียเหลอครับ

Comment

http://wwww.online-station.net/news/view.php?id=16531 ข่าวเวปนี่ก้อมี

Comment

น่าเล่นมากมายงับ Aion ผมก็ติดตามมาพักใหญ่และ ก็หวังไว้เล็กๆอ่ะงับ อยากให้เข้าไทย แต่ถ้าทำเป็นกล่องขายแบบ กิลวอ ก็โอ อ่ะคับ ไงก็เล่น อิอิ

Comment

เกมส์นี้น่าเล่นมาก ติดตามข่าวอยู่เรื่อยๆ

Comment

ชื่อเกม ไอ้อ่อน เหรอครับนี่ ชื่ออุกอาจมาก

Comment

ดูๆ อยู่เหมือนกันครับ น่าเล่นเพราะำภาำพสวยดี

Comment

รอตั้งนานแล้วไม่โผล่ไทยสักที

Comment

อิออน รู้สึกว่ายังไม่มีใครซื้อเข้ามานะครับ เท่าทีดูมาสักระยะเเล้วก็ไม่มีทีท่าว่าจะมีเจ้าไหนจะเอาเข้ามาซะที

Comment

โฮๆๆๆเครื่องแรง...แต่เนตเมืองไทยยังคอขวด...เน่าเหมือน..คาบาล (เนตที่บ้าน 2m)

Comment

ถ้าอย่างที่เค้าว่าส่วนใหญ่เล่นเก็บเวลแบบทำเควส นะแจ่มเลย เก็บเรื่อยๆแบบตีมอนนะไม่ไหว สู้บอทไม่ได้ ถ้าไม่มีบอทก็จาดีมาก เพราะรออยู่เหมือนกัน

Comment

ผมโหลดวิดีโอมาดูหมดแล้วครับ น่าเล่น แต่คงจะขี้เกียจเก็บเวลล์ อิอิ

Comment

อยากเล่นอ่า หลังจากไม่ได้เล่นเกมmmorpgมาเปนปีแระ

Comment

อยากเล่นเหมือนกันภาพสวยกว่าทุกๆเกมส์ แต่กัวอย่าง1 กัวมันจะเก๊บตังค์เหมือนลินเนจจัง อิอิ คนยิ่งจนๆอยุ่ 555+

Comment

เกมส์นี้ NCSoft เจ้าของ Lineage เป็นผู้สร้างอ่ะนะ ถ้าจะเอามาผู้นำเข้าคงเป็นเจ้าเดียวกับ Lineage2 ในบ้านเรา

Comment

Working...
                              X