Announcement

Collapse
No announcement yet.

ocแล้ว พอกลับมาใช้งานปกติแล้วเข้าวินโดค้างตลอดเลย ช่วยหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ocแล้ว พอกลับมาใช้งานปกติแล้วเข้าวินโดค้างตลอดเลย ช่วยหน่อยคับ

ocแล้ว พอกลับมาใช้งานปกติแล้วเข้าวินโดค้างตลอดเลย

คือ ผม oc ขำขำ ลากเล่น ก็เทสผ่านตามปกติ เข้าวินโดได้ไมมีปัญหาอะไรเลย

แต่พอ ผมกลับมาเข้าใบออส แล้วตั้งให้เปนแบบปกติ หรือ เดิมๆอะ แล้วรัน เข้าวินโด

พอ เข้าได้สักพัก ค้างตลอดเลยอะ

เพราะอะไรหรอคับ งง

ผมเลยต้อง ลบ ลงวินโด ใหม่ตลอดเลย

ช่วยหน่อยคับ

สเปกตาม ลายเซนเลยคับ

วินโดน xp นะคับ

งงมากๆ

ค่าต่าง ๆ ที่ปรับไว้ตอน OC เช่น แรงดันไฟ CPU อัตราทดแรม ได้ปรับกลับมาเหมือนเดิมรึเปล่า
    ถ้าไม่หายก็ลอง reset default bios เลยครับ

Comment

ถ้าไม่หาย ก็ถอดถ่านที่บอร์ดเเล้วใส่เข้าไปใหม่อีกทีครับเเล้วรันวินโดว์ดู

Comment

Working...
      X