Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาจอกระพริบครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาจอกระพริบครับ

ท่านผู้รู้คับ คือ เครื่องผมมันมีอาการกระพริบบริเวณหน้าจอด้านขวา หรือบางทีก็ซ้ายคับ ไม่ได้ชัดเจนมากคับแต่กระพริบถี่ๆ และตลอดเวลาคับ

เป็นที่vga ป่าวคับ ลองเปลี่ยนใช้กะ monitor อื่นแล้วเป็นเหมือนกันคับ

ขอบคุณคับ

การ์ดจอ แน่นอนครับ ถ้าลองเปลี่ยนจอแล้วยังเป็นอยู่

Comment

หรอคับอย่างงี้คงต้องเอาไปเครมละคับ

ขอบคุณมากคับ

Comment

ตั้งค่า screen refrese rate 85 คับลองดู

Comment

ตั้งค่า screen refrese rate 85 คับลองดู
          เดี๋ยวลองดูคับ

Comment

อ้าวอาการหายแล้วคับ อันนี้เป็นผลจากไรคับ

ขอบคุณมากนะคับ

Comment

Working...
            X