Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียงจะดีขึ้นเยอะไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียงจะดีขึ้นเยอะไหม

เห็นมีไดว์เวอร์ให้โหลดในเวปCrative
    อยากทราบว่าถ้าโหลดมาลงในการ์ดX-fi เสียงดีขึ้นเยอะไหมคับ
    หรือไดว์เวอร์ใหม่ในเวปแค่เพิ่มฟังชั่นเฉยๆๆคับ
    ขอบคุณคับล่วงหน้าคับ

อยากรู้ ลองเลยครับ ไม่ชอบก็กลับมาลงตัวเดิม ไม่เห็นจะเป็นไรเลย

Comment

Originally posted by ~jelly* View Post
      อยากรู้ ลองเลยครับ ไม่ชอบก็กลับมาลงตัวเดิม ไม่เห็นจะเป็นไรเลย
      ตอนนี้กว่าจะลงแล้วใช้ได้เล่นเอาเหนื่อยคับ ลงแล้วจอฟ้า (แผ่นแท้ที่แถมมา)

เลยอยากรู้ว่ามันดีขึ้นไหม ถ้าไม่ดีขึ้นผมก็ไม่ลง ไม่โหลด

Comment

มีใครเคยลองมั้งไหม

Comment

ดัน

Comment

Working...
          X