Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ ไรท์ แผ่น ความเร็วเครื่องเกี่ยวไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ ไรท์ แผ่น ความเร็วเครื่องเกี่ยวไหมคับ

พอดีจะไรท์แผ่นเยอะมากอ่ะคับ จะเอาเครื่องไรท์ไปใส่เครื่องเก่ามันจะช้ากว่า ใส่เครื่องใหม่ไหมคับ
    เพราะถ้าไรท์ทีไม่ได้เล่นเลย - - เลยจะเอาไปใส่เครื่องเก่าอ่ะคับ

ไม่เกี่ยวเท่าไร
    แต่แรมเครื่องเก่ามีสัก 256-512Mb กำลังดี....
    ถ้าเน้นไรท์แผ่น
    เครื่องเก่าก็ลงแค่วินโดว์ กับ ไดร์เวอร์ และ โปรแกรมไรท์ก็พอ
    พวกสแกนไวรัส หรืออื่นๆไม่ต้องลง

Comment

ลองเอาไปไรท์เครื่องที่ CPU วิ่งจู้ดๆจิ
      เสร็จไวแน่งานเนี่ยะ....

Comment

น่าจะเกี่ยวกันที่เเรมนะครับส่วนถ้าจะไรท์หนังน่าจะเกี่ยวที่ cpu ครับต้องเข้ารหัสไฟล์ก่อนไรท์
        ส่วนความเร็วเเล้วเเต่เราจะเลือกครับเลือกความเร็วน้อยโอกาสเเผ่นเสียก็จะน้อยลง

Comment

งืมๆเข้ามาเก็บความรู้ไปด้วย

Comment

ผมว่ามันมีผลกะแรมด้วยนะครับ เวลาไรทอย่างเดียวเสร็จเร็ว แต่เวลาทำอะไรไปด้วยเสร็จช้าลงเยอะเลยครับสำหรับเครื่องเก่านะครับ ถ้าเครื่องแรงๆคงไม่มีปัญหา

Comment

Working...
            X