Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครได้ใช้ CCC 12.10 12.11 มั่งยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครได้ใช้ CCC 12.10 12.11 มั่งยังครับ

มาสำรวจหาข้อมุลหน่อย รุ่นไหนเสถียร ดีแร้วมั่ง ไม่ทราบเจอบัก ปัญหากับเกมส์ อะไรอีกมั่งมั้ยครับ พอดีอยากจะอัพมั่งโหลด จากเว้บ amd เหมือนได้แค่ 12.10 อยู่นะ

12.11 beta เมพๆ

Comment

Originally posted by Phawatpong View Post
      12.11 beta เมพๆ
      ไม่มีบัก พาจอฟ้า นะครับเบต้า เล่นกับเกมส์ ไรมั่งครับ Phawatpong กำลังเก้บข้อมุล และเอาไปใช้เองด้วย
      ได้ให้ กับพี่น้อง เสื้อแดง ถูก AMD นะครับ 55+

Comment

FAR CRY 3,MOHW,THE SIMS3 ครับ

Comment

Originally posted by Phawatpong View Post
          FAR CRY 3,MOHW,THE SIMS3 ครับ
          ขอบคุรมาก ครับ

Comment

ใช้ 12.11 Beta 11 เกมส์ที่เล่นประจำก็ Medal of Honor Warfighter Farcry 3 Crysis 2 MW3 Hon C&C ยังไม่มีปัญหาอะไรคับ

Comment

12.11 beta 11
              เท่าที่ใช้มาประมาณอาทิตย์กว่าๆ ก็ยังไม่เจอปัญหานะ

Comment

แนะนำ beta 4/7/11 ครับ

ตามสะดวกเลย

Comment

Originally posted by looggae View Post
                  แนะนำ beta 4/7/11 ครับ

ตามสะดวกเลย
                  ?

Comment

สวดยวด มาช่วยรายงานกันเพียบเดี่ยวผมดาวน์โหลดเลยครับแร้ว และบอกกัน ต่อ ชาวเสื้อแดง แรง ฤทธิ์ ธา อิอิออิ

Comment

ผมใช้ 10 อยู่ไม่มีปัญหาอะไร รอ 11 เต็มก่อนค่อยเปลี่ยน

Comment

ผมชอบน่ะครับ เวอร์ชั่น 12.11รด.(รอดู)อิอิ ท่าทางจะแรงงงงงงงงง

Comment

Originally posted by soottisak View Post
                          ผมชอบน่ะครับ เวอร์ชั่น 12.11รด.(รอดู)อิอิ ท่าทางจะแรงงงงงงงงง
                          เมพๆเลยท่าน

Comment

12.11 beta11 + sapphire 7770 oc เล่นเกมส์ลื่น ๆ ปกติดีครับ ไม่เจอปัญหาใด ๆ

Comment

ครับผมท่า จะหมดวาสนาไดรฟ์เวอร์เทพ แรงแร้ว
                              ใช้ HD 4550 ครับ ไปกดเลือก มีแต่ 12.6 สินค้าโบราณ แปร่ว

Comment

Working...
                              X