Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปิดFirewall ของAVG 8.0ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปิดFirewall ของAVG 8.0ยังไงครับ

ตามนั้นครับ คือผมจะปิดแล้วใช้ของวินโดว์แทน เพราะในAVG Firewall มันเออเร่อ
    ไม่รู้จะปิดและเปิดมันยังไง ช่วยบอกวิธีปิดและวิธีเปิดให้หน่อยครับ งงกะมันมาก

ผมอัพเดทให้มันล่าสุดแล้วนะ ใช้วินโดว์XPครับ

ดันนิดครับ

Comment

กดตรง Firewall เข้าไป แล้่วลองถ่ายรูป มาให้ดูหน่อยครับ

พอดี ใช้ AVG8 แต่มันไม่มี Firewall

แต่ตอนนี้กลับไปใช้ Kaspersky Internet Security 7.0 แทน - -

Comment

Working...
      X