Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับเริ่มเลือกไม่ถูก 670 OC กับ 680 OC ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับเริ่มเลือกไม่ถูก 670 OC กับ 680 OC ครับ

เลือกไม่ถูกครับ เพราะจากที่ค้นๆมา เห็นบอกกันว่า เฟรมเรตที่ได้เวลาเล่นนี่ไม่ค่อยต่างกันเลย
    แต่ราคานี่***งกัน 3-4 พันเลยทีเดียว เลยอยากรู้ว่าไอเฟรทเรตที่ต่างกันไม่มากนี่ มันประมาณเท่าไรเหรอครับ
    แล้วก็ตัวไหนคุ้มกว่ากันครับ แบบต่างกันเห็นผลเลยมั้ย?

ขอบคุณทุกๆท่านๆ ๆๆ ๆครับผม

แรงต่างกันประมาณ10-15เฟรมครับ

ถ้างบพอก็จัด gTX680 ตัวเดียวไปเลยก็ได้ครับ

แต่ถ้าชอบแบบประหยัดแต่แรง GTX670 ก็พอ

Winfast GTX670 ราคา 12500 บาท เอามาลากเพิ่มอีกนิด แรงจี้ตูด 680 เลยครับ

Comment

680 +1 จัดไป ตัว top ของสาย 600 แล้วนะหนะ ไม่รวม 690 อันนี้ 2 ชิพ

Comment

ขอบคุณท่าน St.Siva และท่านvongola 89 ครับ
        ถามแบบไม่รู้จริงๆครับว่า 10 - 15 นี่มันเห็นผลมากมายมั้ยครับ
        เรื่องราคาไม่ค่อยเป็นไร แต่ถ้ามันคุ้มกว่ากันมากนี่ก็คงต้องคิดหนักอยู่น่ะครับ 55 55

+ อีกคำถามครับ (เยอะนิดนึงขอโทษครับ TAT)
        ตัว 680 oc กับ ของasus direct cu ii top นี่ต่างกันยังไงบ้างครับผม

Comment

งบพอ GTX 680 โลด

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านครับผม คิดไปคิดมา ขอ เป็น 670 OC ดีกว่า
            จากที่ค้นหาไป ดูแล้ว framerate ต่างกันไม่ถึงสิบเลย แรกกับ 3000 บาทไม่คุ้มน่ะครับ
            เพราะตังนี้คุณพ่อให้มา ไม่อยากสิ้นเปลืองด้วย

แต่ขอบคุณทุกๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ คนสำหรับคำแนะนำครับผม^^

Comment

Originally posted by oWavEo View Post
              ขอบคุณทุกๆท่านครับผม คิดไปคิดมา ขอ เป็น 670 OC ดีกว่า
              จากที่ค้นหาไป ดูแล้ว framerate ต่างกันไม่ถึงสิบเลย แรกกับ 3000 บาทไม่คุ้มน่ะครับ
              เพราะตังนี้คุณพ่อให้มา ไม่อยากสิ้นเปลืองด้วย

แต่ขอบคุณทุกๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ คนสำหรับคำแนะนำครับผม^^

นั่นแหละคำตอบ 555+ หายากๆ

Comment

GTX680 +1 ครับ จะได้มาอยู่คลับเดียวกัน ฮ่าๆ

Comment

ตังคุณลูก >>> GTX680

ตังคุณพ่อ >>> GTX670 แจ่มละ จัดไป Winfast ประหยัด

Comment

คุณลูกไม่มีตังฮะ คุณพ่อให้เป็นของขวัญ T,T
                    680 มันแรงกว่าไม่มากหรอกหน่า(กำลังพูดปลอบใจตัวเอง 55 555 55 )

Comment

670 คุ้มกว่าครับ ผมใช้สองตัวยังเอา 670 เลย ใช้งานจริงไม่ต่างกันมาก แต่ราคาต่างกันแบบจับต้องได้
                      ถ้าติดตามตั้งแต่ตอน 670 มันออกใหม่ๆ จะพบว่ามีเจ้าของ 680 หลายคนไม่พอใจเพราะ 670 แรงจี้กันเลยแต่ราคา***งกันมาก (ผมอ่านมาจากเว็บบอร์ดเมืองนอกนะ)

Comment

อีก1ทางเลือก งบประหยัดไม่สนใจค่ายแดง? 7970 ราคา13,xxxเองนะ แรงพอๆกับ 680 เลยละ

Comment

Working...
                        X