Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีจำกัดความเร็ว Router TD- W8910G เพื่อป้องกันพวกโหลดบิทครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีจำกัดความเร็ว Router TD- W8910G เพื่อป้องกันพวกโหลดบิทครับ

ขอวิธีจำกัดความเร็ว Router TD- W8910G เพื่อป้องกันพวกโหลดบิทครับ

เหนหลายคนบอกให้ใช้ระบบ QOS ในเร้าเต้อ แต่ทำไม่เปนครับ ใครทำเปนช่วยทีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

รุ่นนี้คงทำไม่ได้ครับ ^^"

Comment

QOS ใน router ราคาถูกๆ ไม่เกิน 2000 บาท ที่ไม่ใช่ mikrotik
      มันมีรุ่นไหนที่ใช้งานได้จริงๆไหมครับ
      ยกเว้น wrt54gl ลง tomato อ่าา ใครรู้บ้าง

Comment

อันนี้น่าจะใช้ได้นะ AIP W525 QOS กำหนด mac หรือ IP 1,250 บาทมั้ง ถ้าจำไม่ผิด

Comment

AIP W525 QOS ไม่ได้ ถ้าจำไม่ผิด = bug firmware

Comment

Asus RT-N12 + Tomato....

BW limit ซ่ะเลยนิ...

Comment

Originally posted by cmu2523 View Post
              AIP W525 QOS ไม่ได้ ถ้าจำไม่ผิด = bug firmware
              ท่านตั้งใจโพสป่าวเนี้ย ดูเวลาสิ 11.11.11 อ่านมาจากหน้าเว็บ wifi4you เห็นทดสอบแล้วใช้ได้นะ ใครใช้อยู่มาฟันเฟิร์มหน่อยครับ แอบส่องอยู่เหมือนกัน

Comment

ยังไงก็ขอบคุณมากครับ

Comment

รู้สึกว่าผมจะเคยทำนะ

ผมเคย บล็อค พอร์ท ตั้งแต่ 100 ขึ้นไปถึง 65554
                  โหลดบิท ไม่ได้ แต่เล่นเนตได้ปกตินะ

Comment

Working...
                  X