Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไหงหมาไฟ เปงแบบนี้ว้าาาาาาาาาาา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไหงหมาไฟ เปงแบบนี้ว้าาาาาาาาาาา

ได้วิธีแล้วครับ เคลียคุ๊กกี้ของเวปที่เป็น ก้อหายแล้วครับผม ขอบคุนพี่หัวโบราณด้วยครับ

ดูดิครับ

ตอนแรกก้อเปิดได้ดีๆอยุหรอก

อยู่ เป็นแบบนี้ซะง้านนน

เป็นกับเวปฮิ5อย่างเดียวนะ เวปอื่นไม่เป็น ครั้นจะเล่นกะie6 ก้ออืดอีก เง้อๆ

เซ็งๆๆ

Last edited by sicklab; 15 May 2008, 23:59:22.

เคลียร์คุ๊กกี้ก็หายแล้วครับ

Comment

ของผมเป็นกับ IE นะครับ หมาไฟปกติ

แต่ตอนนี้ เป็นปกติแล้ว ไม่รู้เป็นอะไรเหมือนกัน อยู่ๆมันก็หาย

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
        เคลียร์คุ๊กกี้ก็หายแล้วครับ

เรียบร้อยแล้วครับพี่

เคลียของhiหมด ได้เลยย
        ขอบคุนก๊าบบบบบ

Comment

ผมเป็นกับ Opera คับ

Comment

เป็นวันนี้เหมือนกัน
            ผมลงใหม่แมร่งเลย

Comment

ผมก็เป็นของหมาไฟอ่า เคลียคุกกี้เเล้วก็ไม่ออก

Comment

Originally posted by Toezen View Post
                ผมก็เป็นของหมาไฟอ่า เคลียคุกกี้เเล้วก็ไม่ออก
                กรำ

ไหงของผมเคลียคุ๊กกี้แล้วหายอ่ะ

Comment

Working...
                X