Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรอ Q9450 ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรอ Q9450 ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

เพราะว่าของมาแล้วครับที่ พันทิพย์
    วันนี้ไปเดินเล่น เพดตินั่ม เลยแว๊ะไปพันทิพย์
    ได้ของจากร้าน tk 13,900 ถามเค้ามีเยอะมั๊ย เค้าบอกว่าเหลืออีก 3-4 ตัวมั้ง ของมาเมื่อวาน 2 ทุ่ม แต่ไม่ได้ขาย เพิ่งขายวันนี้
    ร้านอื่นในพันทิพก็คิดว่าน่าจะมีนะครับ ใครรออยู่ก็รีบหน่อยนะครับ จะได้ไม่ต้องรอ
    ขอตัว เอา ยัดลงคอมก่อนนะครับ

ยินดีด้วยครับ ได้ใช้ของแรง

Comment

คิดว่าของท่านจิ๊บมาแล้ว

Comment

ราคาแรงเหมือนกันแหะ หนีไปเล่น Q9550 เลยดีไหมเนี้ย

Comment

แพงมากครับ

สั่งจาก E-bay ยังถูกกว่าเลยขอบอก - -*

Comment

รอต่อไป C2D ต่อเรารอราคาลงมาระดับไม่กี่พันค่อยสอย

Comment

แพงได้ใจจริงๆ ถ้ารอได้ก็รอนะครับ ผมว่ามันแพงมากเลย
              คิดเล่นๆ ว่าได้ E8400 ตั้ง 2 ตัวเลยมั้งเนี่ย แบบนี้ Q9450 น่าจะ 3GHz เนอะ
              เคยคิดว่าน่าจะเอา E8400 แทน แต่ก็ซื้อมาละ ก็ใช้ต่อปาย เอาน่ะ L2 มากมาย -,,-

Comment

พ่อแม่เพ่น้องครับ ตัวนี้ของในฝันเลยครับ รอสักเดือน10เดือน11 ค่อยถอย q9450 ดีก่า ตอนนี้ราคายังสูงพอตัว

Comment

ซือ x3350 ดีกว่าครับถูกกว่า แถมเหมือนกันทุกอย่าง

Comment

รอบนี้เกือบหมื่นสี่เลยหรอครับ แพงเกินนะผมว่า
                    ผมซื้อ tk ช่วงคอมมาทอะ ปลายๆเดือนมีนา ตอนนั้น 12000 เป๊ะๆครับ จองหนึ่งวันได้ของเลย พร้อมกับ 9800gtx

Comment

jedi 12200

Comment

ส่วนผมรอ C2D ดีกว่าครับ อิอิ

Comment

12900 อะครับ โทรไปถามมา TK จองไว้แล้ว 1 โต๋ อิอิ

Comment

ผมก็รู้ราคาร้านอื่นอ่ะนะว่าถูกกว่า แต่ว่าผม ชอบร้านนี้ครับ บริการดี เครมไวด ี ไม่ลีลา สนใจดี ผมถือว่าเป็นการช่วยเหลือให้ร้านดีดีแบบนให้ี้อยู่ได้ครับ กับเงินไม่เท่าใหร่ ถือว่าช่วยๆกันไปครับ

Comment

อยากรู้ราคาต่างประเทศจัง ว่าเขาขายกันกี่บาท

Comment

Working...
                              X