Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามครับ Acer 4755G i5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามครับ Acer 4755G i5

สอบถามครับ Acer 4755G i5 ลง win7 x64 ทำไมมองเห็นแรมไม่เต็ม มี 4GB เห็น 3.85GB
    มีวิธีทำให้เห็นเต็มไหมครับ

รุ่นนี้มีระบบ Optimus นี่ครับ คิดว่ามันคงเเชร์ไปให้การ์ดจอออนบอดนะ ว่าเเต่ 7 ที่ใช้เป็น SP1 หรือยังครับ

Comment

ผมเคยโทรสอบถาม 0 แล้ว 0 acer บอกว่ามันเป็นที่เมนบอดครับเห็นเท่านี้ ทุกอย่างปกติครับ acer 4830g ของผม แรม4g เห็นเท่า จขกท ครับ

Comment

Originally posted by aitthipon View Post
        ผมเคยโทรสอบถาม 0 แล้ว 0 acer บอกว่ามันเป็นที่เมนบอดครับเห็นเท่านี้ ทุกอย่างปกติครับ acer 4830g ของผม แรม4g เห็นเท่า จขกท ครับ
        ตามนี้ครับ

Comment

Working...
        X