Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะประกอบแอมป์ใช้เอง แนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะประกอบแอมป์ใช้เอง แนะนำหน่อยครับ

ผมอยากจะลองประกอบแอปืไว้ใช้ดุหนัง ฟังเพลง เสียงใสๆ แนะนำชุดคิทที่ใช้ทำหน่อยครับ
    และการประกอบแอปืสักตัวต้องใช้อะไรบ้าง แนะนำแนแนวหน่อยครับ มือใหม่หัดทำ

บ้านหม้อเลยครับ เยอะแยะ ถามคนขายดูเลยครับ

Comment

อยากลองประกอบแอมป์เล่นเองก็ไม่ยากหรอกครับ เริ่มที่ใจก่อนเลยยากแค่ไหนถ้าตั้งใจก็ทำสำเร็จได้ หลังจากนั้นก็เริ่มลงมือทำ ข้อมูลหาเอาจากอากู๋ ( Google ) เยอาะแยะ ผมก็ทำของบ้านๆนี่ละครับ วงจร 741 แต่ขอบอกว่าได้ฟังแล้วท่านจะแปลกใจ Simply is the best แต่บอกไว้ก่อนอาจจะเปลืองตังซักนิดเพราะมันอยากได้ของดี ^ ^

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...ครับ

Comment

ถ้ามีความรู้ทางด้านนี้ทำเลยครับคุ้มครับแต่ถ้าไม่มีเลยชื้อดีกว่าครับอย่าเลย เพราะมันไม่ได้ง่ายแบบที่คิดจะเจอปัญหามากมายอย่างที่ผมเจอมาครับ

Comment

Working...
          X