Announcement

Collapse
No announcement yet.

LED 4 Pump Swiftech MCP355 with Top (!!!56K Warning!!!)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by mkj View Post
    เอาขา R ข้างนึงบัดกรีกับขา LED เลยครับ

ใช่เลย ได้ประหยัดท่อหดด้วย

Comment

Originally posted by mkj View Post
      เอาขา R ข้างนึงบัดกรีกับขา LED เลยครับ

ใช่เลย เอา R ต่อเข้ากับขาบวกนะ ได้ประหยัดท่อหดด้วย

LED ขายาวส่วนมากจะเป็นขาบวก
      Last edited by KingSkyline; 18 May 2008, 13:19:51.

Comment

*--*
        Last edited by KingSkyline; 21 May 2008, 03:15:50.

Comment

ยังงงอยู่แล้วเอาตัวต้านทานต่อกลับ + หรือ - ครับ แค่เรื่องขาสั้นขายาวอันนั้นรู้ละ

Comment

ต้องใช้ r ด้วยเหรอครับ

ไฟที่ออกจากบอร์ด มามันเท่าไหร่ แล้ว หลังออกจาก r มันเท่าไหร่ครับ ??
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

สวยงามมาก ๆ ครับ เผื่อซักเส้นสิครับ

Comment

ฝีมือบัดกรีไม่เบานะเนี่ย อิอิ

Comment

Originally posted by Salapao2000 View Post
                  สวยงามมาก ๆ ครับ เผื่อซักเส้นสิครับ
                  ผมคงไม่ทำแล้วอะ ไม่มีเวลาเลยครับ
                  แต่ถ้าจะเอาอุปกรณ์ มาเอาได้เลยครับทุกชิ้น ให้ฟรี ไม่คิดเงิน

Comment

Originally posted by Gunner View Post
                    ผมคงไม่ทำแล้วอะ ไม่มีเวลาเลยครับ
                    แต่ถ้าจะเอาอุปกรณ์ มาเอาได้เลยครับทุกชิ้น ให้ฟรี ไม่คิดเงิน
                    ขอบคุณครับ เดี๋ยววันนี้จะนั่งถ่ายรูปปั้มตอนใส่ฝาให้ดูละกันครับ

Comment

Originally posted by m-1 View Post
                      ฝีมือบัดกรีไม่เบานะเนี่ย อิอิ
                      ขอบคุณมาก ประชดใช่ปะ
                      ว่าแต่ว่า ฝาแต่ง XSPC ท่านไม่ใส่ไฟหน่อยเหรอ Dual LED เลย
                      ถ้าทำไม่เป็นเดี๋ยวสอนให้ อิอิ
                      Last edited by Gunner; 20 May 2008, 21:51:30.

Comment

Originally posted by soundpak View Post
                        ยังงงอยู่แล้วเอาตัวต้านทานต่อกลับ + หรือ - ครับ แค่เรื่องขาสั้นขายาวอันนั้นรู้ละ
                        ต่อ R กับเข้าขาบวกของ LED ครับ

Comment

ความรู้ จด จด จด

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                            ต้องใช้ r ด้วยเหรอครับ

ไฟที่ออกจากบอร์ด มามันเท่าไหร่ แล้ว หลังออกจาก r มันเท่าไหร่ครับ ??
                            3Pin ไฟมา 12V ต้องต่อ r ให้เหลือ 3V
                            ตาม spec LED ไม่งั้น หลอดขาด sure

Comment

สวยดีคับ

Comment

Working...
                              X