Announcement

Collapse
No announcement yet.

Need for Speed ProStreet ภาษาไทย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Need for Speed ProStreet ภาษาไทย

Need for Speed ProStreet ภาษาไทย แพท์ 1.1 มีภาษาไทยไหมครับ ถ้ามีผมขอหน่อยครับ แล้วถ้าเราซื้อแผ่นแท้ตอนนี้มันมีภาษาไทยให้ไหมครับ

ช่วยหน่อยครับ

Comment

ทำไมเล่นแล้วเหมือนมันช้าๆ อ่ะครับ มันไม่โหลด ต้องพลับหน้าจอลงไปแล้วเข้าใหม่ถึงจะโหลดอ่ะครับ

Comment

บอกผมทีครับบบบบบบบบบบบบ

Comment

Need for Speed Ultimate Digital Collection

ไม่เกิน 250 บาท(20-12-12)ได้ 4 เกม ซื้อแผ่นผีแพงกว่านี้เยอะ

Comment

ผมเล่นแล้วภาพมันค้างอ่ะครับ ถ้ากดพลับหน้าจอลงไปแล้วกดขึ้นมาใหม่ มันก็เลื่อนไปอีกอัน

แบบ ตอนแรกเข้ามามันจะขึ้นมาอะไรเนี้ยและและให้กด ตกลง แต่กดไม่ได้ปุ่มเป็นสีเทา พอพลับหน้าจอแล้วเปิดขึ้นมาใหม่ ปุ่มก็เป็นสีเขียวกดได้ เป็นเพราะอะไรหรอครับ บอกผมที การ์ดจอ AMD 6850 อ่ะคับ

Comment

ผู้รู้ช่วยทีครับ

Comment

Working...
              X