Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Windows8] สงสัยเกี่ยวกับการ ซิงค์ Email เข้ากับ Win8 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Windows8] สงสัยเกี่ยวกับการ ซิงค์ Email เข้ากับ Win8 ครับ

[Windows8] สงสัยเกี่ยวกับการ ซิงค์ Email เข้ากับ Win8 ครับ

คือว่าตอนนี้ผมมี Windows8 หลายตัวมาก

พอลง Windows เสร็จ บางตัวมันจะมีให้ กรอก Email เข้าไป แต่ บางตัวก็ไม่มี ครับ

ผมสงสัยว่า Win8 ตัวที่ไม่มีให้กรอก Email เพื่อ ซิงค์Email ตอนแรก จะเป็นพวกตัว Release หรือ developer หรือเปล่า

แล้วถ้าไม่ใช้ 2 ตัวที่กล่าวมา จะสามารถ มากรอกที่หลังได้ไหมครับ

ผมว่าคัดวินโดว์ให้เหลือตัวเดียวดีกว่า เอาตัวออริจินัล

Comment

ผมหาโหลด Win8 pro 64bit แบบ โหลดตรงไม่ได้เลยครับผม

ไม่อยากโหลดบิท บิทผมโหลด 200 K เอง เน็ต TOT

รวมๆ แล้ว ผมมี ทั้งแยก 32 และ 64 / AIO 32-65 8 in 1

แต่ติดตรงที่ว่า มันไม่มีให้ใส่ Email ตอนลง Win เสร็จ

Comment

งั้นลองเอาเม้าส์เลื่อนไปขวาสุดของจอ เลือกรูปเฟือง เลือก Change PC settings
        เลือก User เลือก switch microsoft account

Comment

ครับผม จะลองดูครับ

Comment

Working...
          X