Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gears of War 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมคิดว่าคงไม่กิน สเปคมากเหมือนภาค 1 ครับ ^^

Comment

ถ้ามันกินแค่ภาค 1 ก็คงดี โน๊ตบุ๊คผมก็เนียนๆ ไม่ต้องสุด เล่นได้เป็นพอ

Comment

อยากเล่นมากๆเลยครับ เล่นcrysis แล้วกลับมาเล่นGOWอีกรอบ รู้สึกเลยว่า GOW มันกว่า

Comment

ดูแล้ว สเป็คคงไม่เปลี่ยนครับ
          แต่อาจจะมีอั้น max frame rate

Comment

ภาพสวย น่าเล่นจัง

Comment

ชอบปืนที่มันมีเลื่อยด้วย เลื่อยที เลือดเลอะจอ 555+

Comment

GOW2 ปรกาศลง xbox360 พฤจิกายน นี้ครับแต่ชาว PC ต้องรอไปก่อนนะครับเพราะทางผู้พัฒนาบอกเองเลยว่าเกมนี้ exclusive for xbox360 ครับอาจจะต้องรอออกหลัง xbox360 ปีนึงเหมือนภาค 1 ก็ได้ ตอนนี้ตลาดเกมหลักๆทั้งฝรั่งและญี่ปุ่นมันไปอยู่กับ console เกือบหมดเลย(ซึ่งญี่ปุ่นเองก็ไม่ค่อยสนทำเกมให้ PC ตั้งแต่แรกอยู่แล้ว)เพราะยอดขายแผ่นแท้มันต่างกับ PC ลิบลับเลยดังนั้นเกมต่างๆจึงให้ความสำคัญกับ console เป็นอันดับแรกเป็นธรรมดาครับ

Comment

Working...
                X