Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีผมได้ Sound Card มาเป็น รหัส CT:4730 อยากทราบราบระเอียดของตัวนี้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีผมได้ Sound Card มาเป็น รหัส CT:4730 อยากทราบราบระเอียดของตัวนี้หน่อยครับ

พอดีเพิ่งได้มาจากเพื่้อน เป็น รหัส ct:4730 ไม่ทราบว่าตัวนี้เป็น Vibra หรือปล่าวครับ แล้วเสียงของตััวนี้เป็นอย่างไง แล้วขอไดร์เวอร์ตัวนี้หน่อยครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ...

มาหาพี่ที่บ้านหน่อยตอนเย็น

Comment

ได้ๆ วันนี้เลิกเร็ว ปีนี้คณะสีดันมาอยู่คาบแรกเซ็งๆ

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
        ได้ๆ วันนี้เลิกเร็ว ปีนี้คณะสีดันมาอยู่คาบแรกเซ็งๆ
        555 คณะสีคาบสุดท้าย มันจะเหลืออะไร

Comment

Working...
        X