Announcement

Collapse
No announcement yet.

audigy2zs กับ sb0100 ต่างกันมากมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• audigy2zs กับ sb0100 ต่างกันมากมั้ยคับ

จะเอาไว้ดูหนังกับลำโพง 5.1 ฟังเพลงเบาๆ จะลงทุนกับ 2zs ดีมั้ยอ่าครับ

ดีครับ ดีกว่า sb0100 พอควรเลย

Comment

เลือกให้เหมาะกับลำโพงครับ ถ้าลำโพงเสียงเเหลมอยู่เเล้วเลือก SB0100 เเต่ถ้าเเหลมไม่พอเอา 2ZS ไปครับ

Comment

ดูหนังด้วยแนะนำ Audigy2zs ครับ รองรับการถอดรหัส dts ในตัว
        Last edited by nooi; 17 May 2008, 14:19:21.

Comment

เป็นความรู้อีกแว้ววว

Comment

รู้แต่ว่า X3 คู่กับ X-FI
            แล้ว VS4121 นี่คุ่กับไรดีอ่ะครับ

Comment

รู้แต่ว่า X3 คู่กับ X-FI
              แล้ว VS4121 นี่คุ่กับไรดีอ่ะครับ
              จับมาเสียบกับ ct4810 ก็โอเคน้า กรุ๊งกริ๊งๆ

Comment

รู้แค่ว่า Audigy2 ZS จับคู่กับ Boston BA635
                แล้วเสียงเบสนุ่ม เสียงกลางเด่น ปลายเสียงจะออกแห้ง แต่ดูมีเสน่ห์ เสียงแหลมกรุ๊งกริ๊งดีครับ

เพิ่มอีกนิด Audigy2 ZS ให้เสียงที่มี dynamic ดีกว่า เยอะครับ
                Last edited by Pat_CSSU; 17 May 2008, 09:29:42.

Comment

แล้วถ้าเป็น4830กับ0200นี่พอได้ไหมครับ

Comment

ผมลองจับ Altec Lansing VS4121
                    ในฐานะผู้ฟังแบบ Amateur ไม่ใช่ Professional
                    CT4830 มันจะออกนุ่มๆ ครับ ฟังเพลินๆ
                    รายละเอียด และความกระแทกกระทั้นไม่เท่า SB0100
                    Last edited by Pat_CSSU; 17 May 2008, 12:02:05.

Comment

งั้นรับซื้อ SB0100 อุอุ

Comment

Originally posted by artoshi View Post
                        งั้นรับซื้อ SB0100 อุอุ
                        ตามสบาย หาได้ไวๆ

Comment

ลืมบอกไปว่าต้องใช้ kxdriver นะครับ แล้วเสียบสายที่ jack สีดำ

Comment

เด่วจะลองหาดูครับ

Comment

Working...
                            X