Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น special force แล้วเข้าเกม ไม่ได้ บ้าง วันนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น special force แล้วเข้าเกม ไม่ได้ บ้าง วันนี้

ใครเล่น special force แล้วเข้าเกม ไม่ได้ บ้าง วันนี้
    ไม่รู้เป็น ไร เล่นไม่ได้ G E ก็เหมือน กัน เล่นมิได้ แต่ เกมอื่นเล่นได้ หมด รวมไปถึง yulgang

เป็นเหมือนกันครับอย่าว่าแต่เกมเลย เวปยังเข้าไม่ได้เลยครับ

Comment

เศร้า จัง ......แต่ตอนนี้ เล่น ได้แล้ว

Comment

ของผม มันบอกว่า ท่านไม่ได้โหลดแพทนานแล้ว อิอิ

Comment

ไม่ได้เล่นนาน แล้ว ครับ

เล่นอยู่ดีๆ กำลังมันๆ อยู่ๆ วันนึง มันก็เล่นไม่ได้ ซะงั้น

โหลดแพทเสร็จ เข้า เกม ปุ๊บ จอฟ้า ปั้น

เกมอื่น ไม่เป็น Need For Speed CARBON ก็ไม่เป็น

ลง OS ใหม่ก็เป็น เลิก เลย
          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
          sigpic

Comment

ใครเป็นแบผมบ้างครับเล่นๆๆอยู่ก้อดีดออกเองครับ
            แล้วพอเวลาลิกเล่นจะอ๊วกเลยอ่ะ

Comment

Working...
            X