Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่เชียรังสิต มีร้านขายพวกของแต่งคอม เหมือน เจได ใหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่เชียรังสิต มีร้านขายพวกของแต่งคอม เหมือน เจได ใหม

มีของ แต่งคอม เหมือน ร้านเจใด มีใหมครับ อยู่ทีเชียอ่าครับ
    จะไปชื้อพวกสาย UV ไฟ UV สาย IDE uv และของแต่งทั้วไปอะครับ
    ใครรู้ช่วยบอกทีครับ แล้วก็ VGA Cooling
    ถ้ามีช่วยบอก ชื่อร้าน ชั้น จะขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งครับ

หายากหน่อยนะ แต่ถ้าเป็นพวกพัดลมไฟอ่ะ ยังพอมีเยอะแยะ โดยเฉพาะไฟสีฟ้า

Comment

เท่าทีเห็นก็มีร้านhibase

แต่ของน้อยมากๆๆ

Comment

น่าจะพอมีนะครับ
        ต้องเดินหาดู เคยเจออยู่ 2-3 ร้าน
        จำได้ไม่ ที่ไหน

Comment

ก็เห็นมีร้าน hi base ชั้น2 นอกนั้นเป็นของจีนแดงน่ะ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X