Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา ทิป ไม่มีวันตาย ของ BH2002 มาฝากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา ทิป ไม่มีวันตาย ของ BH2002 มาฝากครับ

เอา ทิป ไม่มีวันตาย กระสุนไม่มีวันหมด ด้วย ของ BH2002 มาฝากครับ
    หลังจากเล่นมา 4 ปี ไม่เคยเกิน Level 30
    วันนี้ ยำใหญ่เลย วันเดียว ถึง Level 71 เลย ฮึ ฮึ ฮึ

จริงๆ สูตรนี้มันมีใน Help ของเกมเลยนะนั่น...

Comment

รู้สึกว่ากด 1กับ2 พร้อมกัน ทุกอย่างไม่ลดมั้ง
      ฝั่งซ้ายบนนะครับไม่ใช่แป้นตัวเลขทางขวามือ
      ถ้าจำผิดก็ขออภัยไม่ได้เล่นนานแล้ว

Comment

ถูกต้องแล้วครับ....................

Comment

ไหนอะ

Comment

มองม่ายเห้นเลยครับ

Comment

งง

Comment

Working...
              X