overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 4 1234 LastLast
Results 1 to 20 of 62

Thread: ทำมั้ยถึงมีคนขาย 9600GT เยาะจังมันไม่ดีตรงไหนหรอครับ

OverclockZone Member scops's Avatar

Default ทำมั้ยถึงมีคนขาย 9600GT เยาะจังมันไม่ดีตรงไหนหรอครับ

พอดีคิดจะซื้ออยู่แต่พอเห็นคนออกมาขายกันเยาะหลายรายเหลือเกินเลยสับสนเลยเนี่ย
    จะซื้อดีมั้ยงบก็มีพอดี 9600GT

อยากถามพวกที่ขายๆกันอ่ะว่ามันไม่ดีตรงไหนหรอครับการ์ดก็เพิ่งออกมาไม่กี่เดือน
    ขายกันเป็นร้านขนมเลย
    อยากได้คำตอบว่าทำมั้ยถึงขายครับไม่ดีอย่างไร

ประสิทธิภาพมันกระจอกมากเลยหรอครับอยากได้เทียบเกมส์แรงหน่อยว่ามันยังเล่นได้ลื่นหรือป่าวครับ
    แล้วถ้าซื้อมาแล้วเนี่ยจะใช้ได้อีกนานมั้ยกับประสิทธิภาพที่ได้ ผมเป็นคนที่ไม่ชอบเปลี่ยนการ์ดจอบ่อยๆครับ
    อยากจะซื้อที่เดวเอาให้คุ้มไปเลย ตอนนี้ใช้ 7800GTX อยุ่ใช้มาเกือบ 2 ปีมันก็ยังได้อยู่นะแต่พอเล่น Crysis แล้ว
    ทนไม่ได้จริงๆเลยคิดจะเปลี่ยน
    Last edited by scops; 16 May 2008 at 23:54:49.

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

เพราะเค้าจะไปเล่นตัวอื่นกันละมั้ง
    หรือ ไม่มีตังใช้ เลยขายกิน นะ 555+

OverclockZone Member nests's Avatar

สังสัย เทอดีเกินไปนะครับ

OverclockZone Member Khow's Avatar

ราคามันร่วงครับเลยรีบปล่อยกัน

OverclockZone Member GyM's Avatar
    ที่ปลอดภัย~~(BKK)

ของดี ราคาไม่แพง คนใช้เยอะเลยปล่อยเยอะ+ตัวใหม่จะมา

GIGABYTE United
    Castle Of Games

มันอาจจะแรงสู 8800GT ไม่ได้ไงครับ

OverclockZone Member mingm357's Avatar

เพราะมันสู่้3850ไม่ได้ไงเรื่องภาพสวยเห็ฯกะตาละคับเทียบกัน2เครื่องเลยราคาพอๆกันแต่ความสวยต่างกัน*-*

OverclockZone Member bo4848's Avatar

ไม่มีตังเลยขายกิน

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

น่าจะเป็นเพราะราคาที่ลงเร็วนั่นแหละ

OverclockZone Member dkk's Avatar

ไม่รู้เหมือนกันนะ ต้องถามคนที่เขาขาย มีอยู่ไม่กี่เรื่องเช่น ราคา ประสิทธิภาพ ขายรอตัวใหม่ และปัญหาปากท้อง

guest008
    Guest

ผมว่าเล่นเกมส์กันเสร็จหมดแล้วมั๊ง

แล้วเกมส์ใหม่ๆ มันไม่เห็นออกมาต่อเนื่องเลย

เล่นเสร็จไม่ได้ใช้ทำอะไร ก็ขายทิ้ง เก็บไว้ก็ราคาตกป่าวๆ เอาให้คนที่ยังไม่ได้ใช้ เอาไปเล่นเกมส์ต่อมั่ง

OverclockZone Member Trex's Avatar

เอา oc เล่นๆ พอแท้งแล้วทิ้ง 555+ เป็นบ่อย

OverclockZone Member Roby1892's Avatar
    ราชพฤกษ์ - นครอินทร์

เพราะเค้าเอาเข้ามาทำตลาดในราคาที่เกินความจริงแต่แรกไงละ แล้วยิ่งค่ายแดงลดราคาทำตลาดแข่งด้วย เจอ 2 เด้งราคาเลยฮวบๆ เด๋วรอการ์ดจอ Gen ใหม่ทะลักเข้าตลาดอีกระลอก ผมว่าสักช่วง Q4 มือ 1 คงไปนิ่งแถวๆ 4 พันกว่าๆอะ

OverclockZone Member

ผมว่ามันก็ดีคุ้มราคาดีนะครับ กับเกมอื่นไม่รู้นะครับผมไปเล่น ไครซิส ที่บ้านเพื่อนมาอ่ะคับ
    มันเล่น เวรี่ไฮ ได้น่ะครับ (No AA) ถือว่าคุ้มใช้ได้นะครับ

OverclockZone Member rial_kung's Avatar

ขาย 9600gt ย้ายไปค่ายแดง 3870 แทน ภาพดูดีขึ้นเยอะ

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

เจอการท้าทายใหม่ๆ....

OverclockZone Member Leoz's Avatar

ถึงเวลาแล้วครับ...

OverclockZone Member Auntonio's Avatar

มะมีตังอ่ะ เหอเหอ

OverclockZone Member nnnnn-set's Avatar

ผมว่าถ้ามี 7800gtx อยู่แล้ว ทนใช้ไปก่อนซักพักเหอะครับ เพราะ 9600gt มันก็เอา crysis ไม่ค่อยจะลงอยู่แล้ว รอดูการ์ดใหม่ๆที่กะลังจะมาดีกว่าครับ แล้วก็ซื้อรุ่นบนๆ ถ้าไม่อยากเปลี่ยนบ่อย คงเล่นได้อีกพักใหญ่แหละครับ

OverclockZone Member

ของใหม่กว่า
    แต่เมื่อใช้งานแล้วไม่สมดังใจ
    ก็ต้องขายครับ

ดาวน์โหลด โปรแกรมฟรีแวร์ เลือกตามหมวดหมู่ได้เลย <<< คลิกที่นี่

อัพเดต เทคโนโลยีไม่ตกยุค<<< คลิกที่นี่

รีวิว โน๊ตบุ๊ครุ่น ๆ ต่าง<<< คลิกที่นี่

ดูคลิป+ภาพ <<< คลิกที่นี่

ชีวิตต้องพึ่งเงินกู้<<< คลิกที่นี่
    Last edited by thongtester; 19 May 2008 at 18:38:25.

Page 1 of 4 1234 LastLast

Bookmarks

Bookmarks