Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำมั้ยถึงมีคนขาย 9600GT เยาะจังมันไม่ดีตรงไหนหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำมั้ยถึงมีคนขาย 9600GT เยาะจังมันไม่ดีตรงไหนหรอครับ

พอดีคิดจะซื้ออยู่แต่พอเห็นคนออกมาขายกันเยาะหลายรายเหลือเกินเลยสับสนเลยเนี่ย
    จะซื้อดีมั้ยงบก็มีพอดี 9600GT

อยากถามพวกที่ขายๆกันอ่ะว่ามันไม่ดีตรงไหนหรอครับการ์ดก็เพิ่งออกมาไม่กี่เดือน
    ขายกันเป็นร้านขนมเลย
    อยากได้คำตอบว่าทำมั้ยถึงขายครับไม่ดีอย่างไร

ประสิทธิภาพมันกระจอกมากเลยหรอครับอยากได้เทียบเกมส์แรงหน่อยว่ามันยังเล่นได้ลื่นหรือป่าวครับ
    แล้วถ้าซื้อมาแล้วเนี่ยจะใช้ได้อีกนานมั้ยกับประสิทธิภาพที่ได้ ผมเป็นคนที่ไม่ชอบเปลี่ยนการ์ดจอบ่อยๆครับ
    อยากจะซื้อที่เดวเอาให้คุ้มไปเลย ตอนนี้ใช้ 7800GTX อยุ่ใช้มาเกือบ 2 ปีมันก็ยังได้อยู่นะแต่พอเล่น Crysis แล้ว
    ทนไม่ได้จริงๆเลยคิดจะเปลี่ยน
    Last edited by scops; 16 May 2008, 23:54:49.

เพราะเค้าจะไปเล่นตัวอื่นกันละมั้ง
    หรือ ไม่มีตังใช้ เลยขายกิน นะ 555+

Comment

สังสัย เทอดีเกินไปนะครับ

Comment

ราคามันร่วงครับเลยรีบปล่อยกัน

Comment

ของดี ราคาไม่แพง คนใช้เยอะเลยปล่อยเยอะ+ตัวใหม่จะมา

Comment

มันอาจจะแรงสู 8800GT ไม่ได้ไงครับ

Comment

เพราะมันสู่้3850ไม่ได้ไงเรื่องภาพสวยเห็ฯกะตาละคับเทียบกัน2เครื่องเลยราคาพอๆกันแต่ความสวยต่างกัน*-*

Comment

ไม่มีตังเลยขายกิน

Comment

น่าจะเป็นเพราะราคาที่ลงเร็วนั่นแหละ

Comment

ไม่รู้เหมือนกันนะ ต้องถามคนที่เขาขาย มีอยู่ไม่กี่เรื่องเช่น ราคา ประสิทธิภาพ ขายรอตัวใหม่ และปัญหาปากท้อง

Comment

ผมว่าเล่นเกมส์กันเสร็จหมดแล้วมั๊ง

แล้วเกมส์ใหม่ๆ มันไม่เห็นออกมาต่อเนื่องเลย

เล่นเสร็จไม่ได้ใช้ทำอะไร ก็ขายทิ้ง เก็บไว้ก็ราคาตกป่าวๆ เอาให้คนที่ยังไม่ได้ใช้ เอาไปเล่นเกมส์ต่อมั่ง

Comment

เอา oc เล่นๆ พอแท้งแล้วทิ้ง 555+ เป็นบ่อย

Comment

เพราะเค้าเอาเข้ามาทำตลาดในราคาที่เกินความจริงแต่แรกไงละ แล้วยิ่งค่ายแดงลดราคาทำตลาดแข่งด้วย เจอ 2 เด้งราคาเลยฮวบๆ เด๋วรอการ์ดจอ Gen ใหม่ทะลักเข้าตลาดอีกระลอก ผมว่าสักช่วง Q4 มือ 1 คงไปนิ่งแถวๆ 4 พันกว่าๆอะ

Comment

ผมว่ามันก็ดีคุ้มราคาดีนะครับ กับเกมอื่นไม่รู้นะครับผมไปเล่น ไครซิส ที่บ้านเพื่อนมาอ่ะคับ
                            มันเล่น เวรี่ไฮ ได้น่ะครับ (No AA) ถือว่าคุ้มใช้ได้นะครับ

Comment

ขาย 9600gt ย้ายไปค่ายแดง 3870 แทน ภาพดูดีขึ้นเยอะ

Comment

Working...
                              X