Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีทำให้ไม่ต้องโหลดpatchก่อนเข้าเกมส์assassins'creedไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีทำให้ไม่ต้องโหลดpatchก่อนเข้าเกมส์assassins'creedไหมคับ

พอดีซื้อมาอะครับไม่ใช้แผ่นแท้นะอยากเล่นมากครับแต่มันโหลดpatchนานมากอะครับ
    net ที่บ้านไม่แรงด้วยโหลดเป็นชาติเลยมีวิธีไหนที่ทำให้มันเข้าเกมส์ได้เลยไหมครับ

ไปหาเครื่องอื่นโหลดแพทมาลง ไม่ก็หา crack อ่ะ

Comment

พอทราบไหมครับว่า crackหาโหลดได้จากที่เวปไหน ครับ

Comment

Originally posted by soundmax View Post
        พอดีซื้อมาอะครับไม่ใช้แผ่นแท้นะอยากเล่นมากครับแต่มันโหลดpatchนานมากอะครับ
        net ที่บ้านไม่แรงด้วยโหลดเป็นชาติเลยมีวิธีไหนที่ทำให้มันเข้าเกมส์ได้เลยไหมครับ
        ก็สร้างShotcutขึ้นมาใหม่ จะอยู่ในโฟลเดอร์BinariesนะASSASSINSCREED_DX9.EXE อันนี้ก็ขึ้นอยู่ว่าเล่นบนxpหรือvistaถ้าvistaก็สร้างDX10 แค่นั้นง่ายๆ

Originally posted by soundmax View Post
        พอทราบไหมครับว่า crackหาโหลดได้จากที่เวปไหน ครับ
        บอกสั้นๆพอเดี๋ยวผิดกฏ gamecopyworld

Comment

ง่ายกว่านั้น pm เมลมา เด๋วจัดให้

Comment

Working...
          X