Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะทำให้ การ์ดจอ full load ทำไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะทำให้ การ์ดจอ full load ทำไง

อยากดูอุณหภูมิมันอ่ะ ผมเล่นเกม ยังไงมันก็45-48,49 ไม่เคยเกินนี้เลย เป็นเพราะ cpu มันห่วยไปป่าว AM2สมพร3000+@2.4 / 7600GT 590/1500

การ์ดจอร้อนก็กังวล การ์ดจอเย็นก็กังวล มนุษย์หนอ - -

เปิด 3D mark วนซัก 10 รอบ เอา riva เช็คอุณหภูมิตลอดเวลาครับ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
      การ์ดจอร้อนก็กังวล การ์ดจอเย็นก็กังวล มนุษย์หนอ - -

เปิด 3D mark วนซัก 10 รอบ เอา riva เช็คอุณหภูมิตลอดเวลาครับ
      เห็นด้วยครับ

Comment

ATItools ครับ เปิด 3D show ดูก็รู้แล้วครับ

Comment

ใช้งานได้ปกติน่าจะดีใจนะครับ
          ----------------------
          จะกังวลไปทำไมครับ

Comment

ใช้ตู้ปลาสัก 10 รอบก็ได้ครับ Aquamark 3

Comment

อย่าคิดมากครับ

Comment

แหมม วัยรุ่นใจร้อน อ่ะคับ ขนาดO/C coreไป625 เล่นเกมอกมาดูยังแหมะอยู่48 49 เลย ห้องไม่แอร์นะ

Comment

Working...
                X