Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมดังมากเลยครับ acer อยากแกะ สงสัยฝุ่นอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมดังมากเลยครับ acer อยากแกะ สงสัยฝุ่นอ่ะ

คือที่ห้องเลี้ยงแมวด้วยนะครับ ทั้งขนทั้งฝุ่นเป็นไปได้ไหมว่า

มันทำให้พัดลมดัง อยากแกะมาดูน่ะครับ

มีวิธีแกะไหมครับ หรือเอาไปให้ที่ร้านทำความสะอาดดี

acer aspire 5593

Comment

รุ่นนี้ถอดอยากครับ ผมลองถอดแล้วไม่กล้าถอดกลัวหัก บอดี้มันแข็งอ่ะ

Comment

งั้นดูท่าทางคงส่งร้าน ทำความสะอาดข้างในหน่อย

จำเป็นไหมครับ แต่ไม่เคยแกะมา 2 ปีแล้วกัวสกปรกเยอะ

Comment

ทำความสะอาดก็ดีครับ ก็เหมือน PC นั้นหล่ะ

Comment

ขอบคุณทุกๆ ความคิดเห็นครับ

ยังไงก็ถ้าอยากจะรบกวนถามราคาสักหน่อยอ่ะครับ เผื่อมีคนเคยไปทำ

ผมตั้งงบไว้แค่ทำความสะอาดคงไม่น่าเกิน 100-150 บาท (ค่าแรง)

Comment

up

Comment

up

Comment

ดันให้ครับ
                  สงสัยเหมือนกันว่าร้านไหนรับทำความสะอาด notebook มั่งครับ

Comment

ผมว่า แค่หิ้วโน๊ตบุ๊คไปที่มันมีที่เติมลมรถจักรยาน
                    หยอดเหรียญ 1 บาทเป่าตรงพัดลมที่มันดูดเข้า
                    แล้วก็เป่าสวนตรงที่ลมร้อนออกมันก็น่าจะไม่มีปัญหา
                    แล้วนะครับ เพราะไปที่ร้านผมว่าใช้งบเยอะ
                    ไหนจะค่ารถ ค่าเสียเวลาอีก
                    ส่วนภายนอก วิธีทำความสะอาด ก็มีอยู่ในบอร์ด
                    OCZ ของเรานี้แหละครับ

Comment

Working...
                    X