Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อ Man_U vs Chelsea ในบ่ายวันเสาร์ - -"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อ Man_U vs Chelsea ในบ่ายวันเสาร์ - -"

เมื่อ Man_U vs Chelsea ในบ่ายวันเสาร์ - -" เพื่อนๆคิดว่าใครจะขนะ แมนยู นำ 1-0 แล้วววว อิอิ
    ปล ว่างจัดดดด
    Last edited by turionx2; 21 Aug 2008, 11:31:46.

ไม่เปงราย เด๋ว ปีเตอร์เช็ก ยิงตีเสมอให้เชลซี ด้ายอยู่แล้ว

ปล.เมาป่าวว๊ะตู ^ ^" จบแล้วบอกผลด้วยเน้อเอิ๊ก ๆๆ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
      เมื่อ Man_U vs Chelsea ในบ่ายวันเสาร์ - -" เพื่อนๆคิดว่าใครจะขนะ แมนยู นำ 1-0 แล้วววว อิอิ
      ปล ว่างจัดดดด

Comment

แล้วก็ ดับเบิลแชมป์ จนได้ อิอิ ขำๆครับ เครียดกับกับกระทู้ทางการมาเยอะ
        ปล แฟน chelsea อาจด่าอยู่ในใจ ^^
        Last edited by turionx2; 21 Aug 2008, 11:31:46.

Comment

ใครยิงอะคับ น้องน้ำตาลเปล่า อิอิ

ถ้าเเมนยูได้UCLปีนี้ บัลลง ดอร์คงไม่พ้นโด้แน่นอน

Comment

Originally posted by Erebus View Post
            ใครยิงอะคับ น้องน้ำตาลเปล่า อิอิ

ถ้าเเมนยูได้UCLปีนี้ บัลลง ดอร์คงไม่พ้นโด้แน่นอน
            เวร รูหนี ยิงครับ ^^

Comment

นี้เป็นอีก 1 ทางชี้เนะ ว่าจะแทงข้างไหนดี รึป่าว ฮ่า ๆๆ

Comment

บ่ายวันเสาร์ (ของคนต๊อง) ช่างมัน... แต่คืนวันพุธ 21 นี้ แมงงยูโดนสอยแน่นอน

ปีเตอร์ เชค ยิงนำประตูชัย ตอกฝาโลง ทิ้งถ่วงน้ำอย่างท่านว่า 555+

Comment

กำ ต๊องเลยผม แฮะๆๆ สงสัยต้องไปตัดขา ปีเตอร์เช็คก่อน อิอิ ไม่ได้ล่อเป้า chelsea เด่ออ จิงๆผมเด็กเป็ดแดง

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                    กำ ต๊องเลยผม แฮะๆๆ สงสัยต้องไปตัดขา ปีเตอร์เช็คก่อน อิอิ ไม่ได้ล่อเป้า chelsea เด่ออ จิงๆผมเด็กเป็ดแดง
                    ระวังเด็กเป็ดแดง คอเดียวกะท่าน มาเหงกระทู้นี้ score นี้ แล้วเค้าจะเคืองท่านเอาน๊ะครับ

หุหุ

Comment

นึกว่าอาราย

Comment

ผมว่าหงส์แดงชนะนะ 555+

Comment

พี่ทุเรียนโหลดตัว Options File จากไหนอ่าครับ

ที่เป็น truesport อ่าครับ

Comment

ผมว่าผลมันน่าจะอย่างที่ท่านทุเรียนว่านะคร้าพพพ

หุหุหุ

Comment

เง้อออ.. เคือง

Comment

Working...
                              X