Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประจานหรือข้อเท็จจริงเรื่องการประหยัดไฟบนเมนบอร์ดของ DES VS EPU ภาคจบ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ที่มานเปงข่าวเพราะว่า asus อ้างเกินความจริง ทำให้ตลาดของgigabyteเสียหายครับ

เอากราฟมาวัด ว่าasus ดีกว่า

gigabyteเหงว่ามานไม่เปงความจริง แถมยังหลอกลุกค้าด้วยเลย และเสียประโยชน์อย่างมาก

ถ้าasusไม่เอากราฟมาอ้าง ก็คงไม่เกิดดเรื่อง - -

Comment

พอกันแหละ การตลาดแบบ discredit ของอีกฝ่ายทั้งคู่

ไม่สร้างสรรค์

Comment

อ่า ความจริงก็คือ ความจริง

ยอมรับเถิด ช่วยเงินหรือโลก ถึงจะน้อยนิด ก็ควรจะทำไม่ใช่หรอครับ

ถ้าไปคิดแบบนั้นสัก 2 ร้อยล้านคน ก็คงไม่เหลืออะไร

Comment

Originally posted by tgst View Post
          พอกันแหละ การตลาดแบบ discredit ของอีกฝ่ายทั้งคู่

คิดอีกแง่หากไม่มีคนมาเปิดเผย คนซื้อก็เข้าใจผิดโดนหลอกไปเรื่อยๆ เชื่อตัวเลขที่มากกว่า
          คิดแง่ลบมันทะเลาะกันครับ แต่เมื่อได้ข้อเท็จจริงแล้วก็เป็นผลดีต้อผู้ใช้ อะไรเกินจริงก็อย่าใช้ครับ มีการทดสอบจากสื่อทั่วโลกเค้าเปิดโปรงหมดแล้ว A ก็เสียละครับที่เริ่ม Fake

Comment

Originally posted by Byzentine View Post
            อ่า ความจริงก็คือ ความจริง

ยอมรับเถิด ช่วยเงินหรือโลก ถึงจะน้อยนิด ก็ควรจะทำไม่ใช่หรอครับ

ถ้าไปคิดแบบนั้นสัก 2 ร้อยล้านคน ก็คงไม่เหลืออะไร
            ถูกต้องครับ ผมคิดว่าหากมีแต่คนคิดว่าประหยัดแค่นี้แค่นั้น ไม่รู้สึกอะไร แต่ลองคูณตัวเลขดูครับ คนที่ใช้เมนบอร์ด DES ทั่วโลกจะช่วยโลกและประเทศของเราประหยัดมากมายมหาศาลแค่ไหน คิดโดยรวมครับ อย่าคิดเครื่องเดียวของตัวเองนะครับ 1-3 ปีเราประหยัดได้โดยค่าไฟที่เราประหยัดมา เราได้ค่าเมนบอร์ดคืนก็คุ้มแล้วนะครับท่าน

Comment

หุหุ ดูหนุกกว่าอดิสดาสกับไนกี้อีก

Comment

ก็ดีแล้วคับ ที่แข่งขันเรื่องการปรหยัดพลังงาน สนับสหนุน

Comment

ถ้าเอามาใช้ตามบริษัท โรงเรียนหรือมหาลัย คงประหยัดไฟได้หลายตังเลยครับ

Comment

กระทู้เริ่มขึ้น 83 องศา

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
                      หุหุ ดูหนุกกว่าอดิสดาสกับไนกี้อีก
                      ถ้าย้อนไปเมื่อปลายสิบปีที่แล้ว ต้องอาดิดาสกับบพูมาครับ เหอๆ พี่น้องกัน แข่งกันเอง

Comment

Originally posted by tgst View Post

จริงที่สุด

Comment

เชื่อได้ว่า คนที่OC ก็คงไม่ได้สนใจทั้ง EPUและDES นั่นแล

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
                            เชื่อได้ว่า คนที่OC ก็คงไม่ได้สนใจทั้ง EPUและDES นั่นแล
                            ตามนั้นครับ

Comment

สนใจครับ

Comment

ซื้อมาเพื่อ oc มันก็ไม่ประหยัดพลังงานหรอกครับ แต่ GB ทำผมเจ็บอีกละ เพื่อนเอาไปเคลมอีกแล้ว ผมก็ซวยอีกแล้ว

Comment

Working...
                                X