Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก Drive ISO Sound Card Creative

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณมากครับ SB 100 ทำงานได้อีกครั้ง..

Comment

link นี้เป็นอีกตัวเลือกนะครับ แต่ภาษาต้องอาจใช้google แปล อีกที
      http://www.nguyenkts.com/?generali=2

Comment

ดันให้คนมีน้ำใจหน่อยครับ

Comment

ขอบคุณ ครับ ท่าน

Comment

Sound Creative SB0570 win7 64บิต ใช้ได้ไหมครับ

Comment

เข้ามาขอ อีกรอบ

ขอบคุณครับ

Comment

ผมขอด้วยครับ ขอลิงค฿หน้าแรกด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

ข้องผมไปชื่อรุ่นsb1095มาครับได้รเวอร์ที่มากับกล่องทำไม่มันไช้ไม่ได้อ่าครับ

Comment

รบกวนขอไดเวอร์ X-Fi Extreme Gamer SB0730 หน่อยครับ

Comment

• SB0200 Win7 64bit ใช้ตัวไหนได้ครับ

Comment

• มี titanuim สำหรับ windows10 64 bit ไหมครับ เอาของ win8.1 มาลงใช้ไม่ได้แถมเว็บcreativeก็ยกเลิกการสนับสนุนไม่มีให้ดาวโหลด T T

Comment

• Originally posted by Imhot View Post
                          มี titanuim สำหรับ windows10 64 bit ไหมครับ เอาของ win8.1 มาลงใช้ไม่ได้แถมเว็บcreativeก็ยกเลิกการสนับสนุนไม่มีให้ดาวโหลด T T
                          X-Fi Titanium ใช่ไหมครับ ถ้าใช่ก็ลิงค์นี้ครับ
                          http://support.creative.com/Products...T=CategoryID:1

หน้า Support ของ Creative ยังไงก็ไม่รู้ เข้าจาก Creative.com พอหาการ์ดบางรุ่นก็ไม่เจอ บางรุ่นก็บอกว่าสิ้นอายุใช้งาน ไม่มีให้ download แต่พอเข้าผ่านหน้า Soundblaster.com บางตัวที่ไม่มี หรือบอกว่าสิ้นอายุใช้งาน ดันเจอแฮะ

Comment

• Adigy RX 5.1 มีมั้ยครับ

Comment

• ขอบคุณครับ

Comment

• ท่านใดต้องการไดรเวอร์ของ Creative โพสต์ไว้ครับ

Comment

Working...
                                X