Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600 GSO มีขายที่ไหนบ้างแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600 GSO มีขายที่ไหนบ้างแล้วครับ

ไม่ทราบว่าที่เซียร์รังสิตมีร้านไหนขายบ้างแล้วยังครับ

อยากรู้เหมือนกันๆ

Comment

ไมโครแวร์ลงราคาการ์ดแล้ว

ก็น่าจะเริ่มมีแล้วนะครับ

Comment

หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับในพันธ์ทิพย์

Comment

มี Review แล้วนะครับ

http://gamenpc.net/css/review/hardwa...9600gso/1.html

Comment

โทรถามที่ Hardware house สำนักงานใหญ่เมื่อวาน -*- ของเข้าประมาณกลางเดือนหน้าครับ

Comment

นี่ครับ หน้าตาของเจ้า GIGABYTE Nvidia 9600GSO พร้อมแรม 384 MB + Sink Zalman ทองแดงแท้ คุ้มจริงๆครับ สอบถาม Synnex + Scanner นะครับ

ที่แน่ๆดีกว่ายี่ห้ออื่นตรง GAMER HUD Chipset + UD2 All Solid Capacitor

Comment

GIGABYTE Nvidia 9600GSO
                น่าาเล่นเเฮะ ราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by operation View Post
                  โทรถามที่ Hardware house สำนักงานใหญ่เมื่อวาน -*- ของเข้าประมาณกลางเดือนหน้าครับ
                  แต่ราคามาแล้วนี่ครับ เห็นแว๊บๆในนี้ มิน่าราคาถึงถูก เล่นเปิดล่วงหน้าเป็นเดือน (หรือเปล่า)

Comment

Originally posted by ploynut View Post
                    GIGABYTE Nvidia 9600GSO
                    น่าาเล่นเเฮะ ราคาเท่าไหร่ครับ
                    สอบถาม Synnex หรือ Scanner ครับ ราคาผมยังไม่ได้ดูครับ

Comment

Gig คงถูกกว่านิดนึง (มั้ง)

GALAXY 9600GSO__________3,990 ฿

จาก HardwareHouse

Comment

Comment

ชอบของพี่ปาร์ค อ่ะครับ

Comment

Originally posted by operation View Post
                            กรรมสำนักงานใหญ่แป๊ะไรฟระ ไม่ได้รู้เรื่องเล้ย
                            ของตัวเป็น ๆ มาแล้วนะครับของ Galaxy ทั้งตัวธรรมดาและตัว overclock ราคาตัวธรรมดา 3990 O/C 4400 เจอที่พันทิพย์งามวงศ์วานเมื่อตอนเย็นมีหลายตัวด้วย

ส่วนของพี่ปาร์คอยู่ที่ 4250 มีของแล้วเหมือนกันที่พันทิพย์ประตูน้ำ

ปล. 9600GSO แต่แรงดูดตูด 8800GT (9600GT ไม่ต้องพูดถึงถีบหัวคะมำไปก่อนแล้ว) คุ้มโครต ๆ แล้วตัวนี้ แต่ต้องลากเองนะเพราะ Nvidia จับมาลด clock ซะน่าเกลียดกลัว 9600GT ขายไม่ออก
                            Last edited by Antfield; 19 May 2008, 20:46:49.

Comment

Originally posted by Antfield View Post
                              กรรมสำนักงานใหญ่แป๊ะไรฟระ ไม่ได้รู้เรื่องเล้ย
                              ของตัวเป็น ๆ มาแล้วนะครับของ Galaxy ทั้งตัวธรรมดาและตัว overclock ราคาตัวธรรมดา 3990 O/C 4400 เจอที่พันทิพย์งามวงศ์วานเมื่อตอนเย็นมีหลายตัวด้วย

ส่วนของพี่ปาร์คอยู่ที่ 4250 มีของแล้วเหมือนกันที่พันทิพย์ประตูน้ำ

ปล. 9600GSO แต่แรงดูดตูด 8800GT (9600GT ไม่ต้องพูดถึงถีบหัวคะมำไปก่อนแล้ว) คุ้มโครต ๆ แล้วตัวนี้ แต่ต้องลากเองนะเพราะ Nvidia จับมาลด clock ซะน่าเกลียดกลัว 9600GT ขายไม่ออก
                              จึงรึครับที่ว่า 9600GSO แรงกว่า 9600GT

Comment

Working...
                              X