Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับแปลงไฟล์คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับแปลงไฟล์คับ

ผมจะแปลงไฟล์ avi ให้เปน mpeg อ่ะคับ

แล้วมันแปลงได้แค่ ชั่วโมงกว่าๆ ( ขนาดไฟล์ประมาน 1 GB นิดๆ ) แล้วมันก็ตัดเลยอ่ะคับ

จะแปลงยังไงให้ได้เตมอ่ะคับ ไฟล์ต้นมัน 2 ชั่วโมงคับ

ขอบคุนคับ

ป.ล. ผมใช้ Video Converter กะ Fox studio อ่ะคับ
    Last edited by optimum; 18 May 2008, 12:59:26.

เครื่องที่ใ้ช้แปลงไฟล์ สเปกเท่าไรหรือครับ

ตัวโปรแกรท Total Video Converter นี่ตัวเต็มใช่ไหมครับ?

Comment

ดันปาย

Comment

้ง๊าก โทดงับ รอ 3 ชะโมงไม่มีคัยตอบเลย มะได้เข้ามาดู
        เครื่อง
        Q6600
        DDRII 2GB
        3870 งับป๋ม

Converter ตัวเตมคับ

Comment

ใช้ TMPGEnc 4.0 XPress ดีกว่าครับ

Total Video Converter แปลงไฟล์ใหญ่ๆไม่เก่งครับ ลองแล้ว

Comment

Working...
          X