Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำยี่ห้อการ์ดจอGeForce 9600GT ให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำยี่ห้อการ์ดจอGeForce 9600GT ให้หน่อยคับ

ช่วยแนะยี่ห้อการ์ดจอ9600ให้หน่อยครับผมไม่รู้ว่าจะยี่ห้อไหนดีคับ

Spark ก็ดีนะครับ ซิ้งค์สวยดี (ใหญ่ด้วย) เนื้องานดีขึ้นเยอะเลย

Comment

GIGABYTE GV-NX96T512H ครับ

ราคาแค่ 5,XXX Bath เองแต่ประสิทธิภาพเกินตัว ทั้ง GAMER HUD Chipset + UD2 All Solid Cacacitor ก็คุ้มมากแล้วครับท่าน

Comment

GIGABYTE GeForce 9600GT ZalMan ที่ M-inter มีขายไหมครับ แล้วระหว่าง GIGABYTE GeForce 9600GT ZalMan กับ XFX GeForce 9600GT อันดีกว่ากันครับ

Comment

GIG ครับดีก่าตรง Sink เลยเย็นก่า XFX มากมายนัก XFX ดูๆแล้วไม่เอา Sink Zalman มาใส่กับ 9600GT เลยซักตัว

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
            GIGABYTE GV-NX96T512H ครับ

ราคาแค่ 5,XXX Bath เองแต่ประสิทธิภาพเกินตัว ทั้ง GAMER HUD Chipset + UD2 All Solid Cacacitor ก็คุ้มมากแล้วครับท่าน
            ตัวนี้ประกันกี่ปีคับท่าน กะลังเล็งอยู่เหมือนกัน ระหว่าง 8800GT กะ 9600GT

Comment

Spark 9600 GT Zero อีกเสียงครับ ซิ้งดี + มีซิ้งแรมด้วย+งามด้วย+ถึงกล่องจะไม่ค่อยสวย+ประกัน 2 ปี+
              OC มาได้แรงด้วยครับ

Comment

Gig แหละดีที่สุด Spark ทำ PCB แย่ครับไม่ทนร้อนด้วย
                8800GT ถ้าหาได้ก็ซื้อเถาะครับแต่ที่ผมรู้นะมันไม่มีแล้วนิครับ
                เตรียมรับการ์ด Series 9 อย่างเต็มตัวกันหมดพวกร้านขายอ่ะ

Comment

gigabyte คร้าบ^^

Comment

Comment

XpertVision ครับผม (ในไทยมีป่าวไม่รุ)

ไม่งั้นก็ไป XFX เลยครับ

Comment

Asus ครับ

Comment

ตัวในลายเซ็นผมสิครับสุดยอด(แอบขายของ งิงิ)
                          ใหม่กิ๊กเรยน๊าา แรงสุดๆ....
                          http://gamenpc.net/css/review/hardwa...92vsg94/1.html

Comment

เชียร์ Galaxy 9600GT OC มีโปรแกรม Xtreme Tuner เอาไว้ให้ลากเล่นๆ
                            Attached Files

Comment

Originally posted by charif View Post
                              ตัวนี้ประกันกี่ปีคับท่าน กะลังเล็งอยู่เหมือนกัน ระหว่าง 8800GT กะ 9600GT
                              มาตราฐาน 3 ปีครับ โดย Synnex หรือ Scanner ก็จัดเอา

Comment

Working...
                              X