Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเนะนำร้านหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเนะนำร้านหน่อยคับ

คือผมอยู่ต่างจังหวัดอ่าคับ คงไม่ได้ขึ้นไป กทม ถ้าผมจะสั่งคอมมาประกอบเอง ควรสั่งร้านไหนดีคับ เท่าที่ดุอยู่ก้มี thanni กัย jib ร้าน thanni มันมีของตามหน้าเวปครบตามที่จะซื้อเเต่ราคาเเพงกว่า jib เเต่ร้าน jib บางอย่างหน้าเวปไม่มี ไม่รู้จะมีของหรือปล่าวอ่าคับ ว่าจะเอายังไงดี หรือมีร้านอื่นที่ดีกว่าก้ช่วยเเนะนำด้วยงับ ขอบคุณค๊าฟ ผมมาลองรวมๆ เเล้วร้าน jib ถูกกว่าหลายอยู่ ไม่รู้ว่าร้านจิบจะมีของนอกเหนือจากในเวปมั้ยอ่ะ
    Last edited by markbook147; 18 May 2008, 13:25:50.

GIGABYTE VGA Card ที่ JIB มีครับ ลองดูตัวแรงๆราคาดีๆมีเยอะนะครับเท่าที่สังเกต

Comment

Working...
    X