Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า ติดพัดลมที่มีไฟหลายตัวจะเป็นอะไรไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้า ติดพัดลมที่มีไฟหลายตัวจะเป็นอะไรไหม

power 450 w ของผมเดิมๆ อะคับ จะติดพัดลมที่มีไฟด้วย ประมารสัก5ตัวอะคับ ที่คิดไว้ มี12 cm 2ตัว กะ 8 cm อีกซักประมาร3ตัว จะมีผลดีผลเสียอย่างไรบ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

1 เปลืองไฟ
    2 เสียงดัง
    3 แสบตา
    4 เปลืองตัง
    5 ไฟ psu อาจไม่พอ
    6 อิอิ

ผลดีก็ เย็นขึ้นคับ

Comment

เล่นเปงชุดเลยนะ อย่างงี้เจ้าของเค้าจะคิดสั้นป่าวเนี่ยยย

Comment

ระวังคอมจาบิน เอานะ หุหุ

Comment

ของผม 12cm 3ตัว 8cm 1ตัว หาอีกตัวมะมีตังซื้อ อิอิ power 350W ใช้มา5ปีแว้ว ยังซิวๆอะครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
            1 เปลืองไฟ
            2 เสียงดัง
            3 แสบตา
            4 เปลืองตัง
            5 ไฟ psu อาจไม่พอ
            6 อิอิ

ผลดีก็ เย็นขึ้นคับ
            ตามนี้เลย

Comment

ของผม 12 เซน4ตัว 8เซน5ตัว psu 470w
              ผลดี 1เย็น 2สวยงาม
              ผลเสีย 1แสงทำให้นอนไม่หลับ
              ผมต่อสวิทปิดไว้ เวลาจะนอนก็ปิดพัดลมทุกตัวไปใช้ระบบfanless

Comment

พัดลมมันไม่กินไฟครับติดได้เลย

Comment

พัดลมบางตัว ไฟ LED มันไม่กินจาก PSU นะ มันใช้ไฟจากมอเตอร์ที่หมุนนั่นแลครับ

ก็เหมือนติดพัดลมธรรมดา

Comment

Originally posted by edd View Post
                    พัดลมมันไม่กินไฟครับติดได้เลย
                    ไม่กินไฟจิงหรือท่าน

Comment

ติดไปครับ 20ตัวเลย

Comment

...มันจะกลายเป็นร้านลาบไปโดยปริยายครับ

Comment

เครื่อมผมเฉพาะพัดลมเคส 12cm 1ตัว 8cm 2ตัวแล้วก็ติด LED 5mm สีเขียวอีก 24ตัว(ไม่รวมที่พัดลม) PSU420W ยังเอาอยู่เลยครับ ว่าจะหาพัดลมมาใส่อีกสัก2ตัว

Comment

ปัญหาหลักคือแสบตาครับ 555+

เรื่องการกินไฟ กินไฟไม่มากหรอกครับ

Comment

การ์ดจอ กินไฟกว่าเยอะครับ ^_^

Comment

Working...
                              X