Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามล่าหา Slot A

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Barton 2500+ Sink ทองแดง สนใจมะขายที่ 900 ครับ ยังไง pm มาละกันครับพี่

Comment

ซิงค์ ร้านเจได ยังมีขายครับ 400 อ่ะ ของ Thermaltake

Comment

ผมมีสมพร 2400+ สนใจอ่ะบ่ มีซิงด้วย

Comment

ผมหา Cpu Slot Aนะไม่ใช่Socket A -*- ติดต่อ เง้อ....

Comment

เข้าใจว่าหลายคนอาจจะเกิดไม่ทัน
            AMD แจ้งเกิดได้ กับ Slot A เลยนะเนี่ย (เป็นครั้งแรกที่ อินเทลแพ้)
            ผมไม่มีง่ะ มีแต่ Socket 7 กับ Slot 1

Comment

เกิดไม่ทัน A แต่ B ทันมั่ง

Comment

Pentium 4 1.4Ghz ยังต้องปราชัย ให้กับ Athlon(Thunderbird) 1 Ghz อย่างรับไม่ได้
                ตอกย้ำความแรงบนSocket A (462) ด้วย ระบบ L2 16Ways Pentium 4 ถึงกับต้อง หา Socketใหม่จาก423 เป็น 478 เพราะระบบ RD-RAMตัวแซบ ที่เอาเข้าจริง ดันเร็วกว่า SD 133 นิดเดิยวเอง

Comment

ตอนนี้ทางการเจอตัวผู้ต้องหา ความเร็ว600MHZแล้ว และเจอหมอผีVooDoo5 5500 1นาย ทางการได้รวบตัวไว้เรียบร้อยแล้ว รอติดตามชม สเปก เร็กโทร โบราณแมน

ขอบคุณพี่ที่ขายให้ผมด้วยนะครัยใจดีมากๆ

Comment

หายากแล้วครับ

Comment

จำได้เคยใช้ตอนหนุ่มๆ

Comment

ล่าสุดได้ทำการ ย้าย รีสิสเตอร์ จาก600ไป1000 ผลคือแป๊ก...เปิดไม่ติด เลยนั่งเปิดคัมภีหนังหมา ทราบว่า 0.25mirco ตันที่ 700 เลยลดมาที่ 700 ผลคือบูทติดแต่ว่าไม่Stableซะเลย เลยทำใจ ย้ายรีสิสเตอร์กลับมาเหมือนเดิม คือ600 เศร้าจิต ใครจะปล่อยCPU Slot A 0.18 บอกกันหน่อยนะครับ
                        ลงวินเสร็จเข้าดูไดล์เวอร์ เห้ยยย เห็น วูดูแค่32เม็ก แต่ในไบออสรับ64เม็ก สงสัยเดิ๋ยวต้องอัพเดทไดล์เวอร์

Comment

ถ้าหาได้อย่าลืมโพสน่ะครับ มีSocket A ใช้อยู่ 2 เครื่อง (ตัวนึ่งไม่ค่อยดีอยู่ กำลังหาอะไหล่เลย M/B น่ะ CPU ไม่มีปัญหา) เครื่องเอาไว้โหลดbitน่ะครับ

ยอมรับมันจิงๆ เลยเรื่องคอมร้อนเนี่ย AM2 +4200 ที่ใช้ OC จนเครื่องน๊อก ยังร้อนสู้มันไม่ได้เลย

ลมระบายออกหลังเคสเนี่ย ระอุไอร้อนเลย
                          Last edited by tonghadyai; 10 Jun 2008, 01:03:19.

Comment

slot A นี่ใช่ Socket A หรือป่าวคับ

Comment

Working...
                            X