Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดัใจอย่างสุดซึ้งหลังจากเคลมการ์ดจอไป4รอบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดัใจอย่างสุดซึ้งหลังจากเคลมการ์ดจอไป4รอบ

555+จากSPARK 8800GT ZERO-SPARK 8800GT ZERO-SPARK 8800GT ZERO2
    ปัจจุบันได้ASUS 8800GTมาแทนถึงมันจะแรงไม่เท่าพี่ปาร์คแต่มันก็ไม่มีปัณหากวนใจ-0-
    เห้อ..กว่าจะได้เล่นคอมอย่างมีความสุขก็ปาไปตั้งแต่ปิดเทอมยันเปิดเทอม..
    เหอๆ....ดีจัยอย่างสุดซึ้งๆๆๆๆๆๆ
    จริงกะจะรอพวกXFX GBแต่รอไม่ไหวเอามันตัวนี้ละ-0-

ปลไอ้การ์ดตัวนี้เล่นซะผมได้ของใหม่หมดเครื่องเลย-*-
    เพราะว่ากโทดอย่างอื่นไปทั่ว
    ฮาดดิสใหม่ เมนบอร์ดใหม่เกือบได้เพาเวอใหม่ แรมใหม่ สรุปเพราะการืจอตัวเดียวเหอๆ-*-
    ดีจัยอยู่นิดๆแต่สงสารพ่อแม่ที่เสียตังไปกับคอมตัวนี้เยอะเหลือเกิน

วู้วๆๆว้าวๆๆกรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

Comment

เมื่อพ่อกับแม่ท่านอุส่าห์เสียเงินซื้อให้แล้ว ดังนั้นก็ใช้ให้คุ้มครับ
      ที่สำคัญคือเรื่องเรียน.... อย่าลืมซะหละ

Comment

นึกว่าจะ error user

ยินดีด้วยครับ

Comment

ยินดีด้วยครับเคยตามอ่านกระทู้เก่าอยู่ หมดทุกข์หมดโศกกันเสียที

Comment

เจ้าไหนคับ

ของผมกับ A&L สองรอบคับ ใช้เวลาไม่เกินอาทิตย์ ก็ Ok คับ

Comment

Originally posted by dears View Post
              เมื่อพ่อกับแม่ท่านอุส่าห์เสียเงินซื้อให้แล้ว ดังนั้นก็ใช้ให้คุ้มครับ
              ที่สำคัญคือเรื่องเรียน.... อย่าลืมซะหละ
              รับทราบครับ-0-

Comment

Originally posted by charif View Post
                เจ้าไหนคับ

ของผมกับ A&L สองรอบคับ ใช้เวลาไม่เกินอาทิตย์ ก็ Ok คับ
                ของไมโครแวร์อะ-*-

Comment

เหอๆ และแล้วปัญหานี้ก็ออกไปจากอกท่าน - - หมดไปเยอะเนอะ แล้วซื้อใหม่เลยหรือว่า ขายเทรินครับ

Comment

Originally posted by Adeenaleen View Post
                    เหอๆ และแล้วปัญหานี้ก็ออกไปจากอกท่าน - - หมดไปเยอะเนอะ แล้วซื้อใหม่เลยหรือว่า ขายเทรินครับ
                    ออทางร้านเค้าจนปัญญาเพราะถ้าเคลมไปแล้วกลับมาเน่าอีกก็ประวัติศาสตร์เลยให้เปลี่ยนแบรนไปเลย
                    ผมเลยเอาเจ้าasusเพราะเลหือแค่ยี่ห้อนี่ๆก็เนี้ยบดีนะเหมือนพวกไฮโซไงไม่รู้-*-ดูจากขนาดกล่องก็รู้ละ--

Comment

ตั้งใจเรียนตอนแทนพ่อแม่ ใช้คอมให้คุ้มครับ ^^

Comment

ดีใจด้วยครับ

Comment

ขอบคุณทุกคนคร้าบบบ

Comment

เหอๆ 4 รอบเชียววว

Comment

ก้อยังดีที่ได้มา

Comment

Working...
                              X