Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมหา 1950 PRo ไม่ได้ อะครับ มีแต่ 1950 GT มันจะแต่ต่างกัน มากไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมหา 1950 PRo ไม่ได้ อะครับ มีแต่ 1950 GT มันจะแต่ต่างกัน มากไหมครับ

ผมหา แชพพาย 1950 PRo ไม่ได้ อะครับ มีแต่ 1950 GT มันจะแต่ต่างกัน มากไหมครับ
    พอดีว่ามีเหลืออยู่1ตัวอะผมว่าจะไปเอาวันนี้อะ เทียบกับ 2600 PRO DDR3 นะครับ
    แพราะหา DDR4 ไม่ได้แล้ว แต่ว่าราคาต่างกันนิดเดียว 2420 / 2250
    ยังไยขอผู้รู้ ออกความเห็นหน่อยนะครับ โดยเฉพาะ 1950 PRO กับ 1950 GT นะครับ
    ว่าแรงต่างกันมากไหม

ตัว Pro ในพันทิพเริ่มหาลำบากแล้ว 2-3 วันก่อนเห็นตัว 1950gt 512m ขายอยู่ 2450 ร้าน HWH ชั้น2ตรงบันไดทางลง น่าสนมากครับสูสีกับ 1950pro 256m

ปล.ตัว1950pro ตอนผมไปซื้อจะเอามาเปิดร้านเกมทาง HWH เค้าบอกว่าใน stockของพันทิพเหลือ 10 ตัวสุดท้ายพอดี ^^

Comment

ขอบคุณมากครับ สงสัยคงจะได้ 1950 GT
      ใจผมคิดว่า คงจะแรงกว่า 8600 GT แต่คงไม่แรงกว่า 8600 GTS ใช่ไหมครับ

Comment

GT ซื้อมา o\c ไล่ตูด PRO สบายๆครับ

Comment

อืมมมมมมมม

Comment

pro Oc / Gt มองไฟท้ายไม่เหง

Comment

ลองโทรสั่ง HWH ดูครับ

เดี๋ยวเค้าจะดูจาก สาขาอื่นๆที่ยังเหลือ และจัดส่งมาตาม สาขาใกล้ๆคุณอะครับ

วันเสาว์ 17 ผมไปมา ยังมีอยู่นะครับที่ 1000ทิพย์ แต่มีกี่ตัวไม่ได้ถามนะ

Comment

1950 ทั่งหมดแรงกว่า 8600GTS ครับการ์ดที่เป็น 128BIT ของ Series 8 สู้การ์ดฝั่ง ATI 256Bit ไม่ได้เลยครับอันนี้ว่ากันถึงความเร็วนะครับ

Comment

ขอบคุณมากมาย ครับ
                  ผมว่าจะไปซื้อ วันนี้ละ
                  อาจจะได้ 1950 GT มาอะ ผมเช็คหลายรอบและ มันน่าจะต่าง แต่ ความถี่ คอร์ กะ แรม ใช่ไหมครับ
                  อย่างอื่นเหมือนกันหมด

Comment

เมื่อวันก่อน ไปซื้อตอนเที่ยง ที่hwh คิดอยู่นาน พอดีมี 2ตัวสุดท้าย 1950 pro 25xx นี้ละจำไม่ได้ เลยมีคนซื้อไป
                    ก่อน เลยเดินหาของร้านอื่นก่อน ประมาณ 1 ชั่วโมงกลับมาตัดสินใจว่าจะเอา แม่... ราคาขื้น เป็น 3450 แถมเป็นตัว 1950 gt 256 ddr3 เหลือตัวสุดท้ายงง เลย แค่ชั่วโมงเดียว คนขายมันบอกว่าติดราคาผิด งงครับก็ผมเห็นคนก่อนซื้อ 25xx แต่พอเป็นตัวสุดท้าย... ขื้นราคาเฉย ชั้น 2นั้นละครับเซ็งสุดๆ เลยมาได้ 2900 gt จากพี่ Mezz และก็เปลี่ยนเป็น 3850 ตัวนี้วันนี้ อิอิ พี่เขาใจดีไม่เรื่องมากเลย

Comment

Originally posted by [CS]kentaro View Post
                      ขอบคุณมากมาย ครับ
                      ผมว่าจะไปซื้อ วันนี้ละ
                      อาจจะได้ 1950 GT มาอะ ผมเช็คหลายรอบและ มันน่าจะต่าง แต่ ความถี่ คอร์ กะ แรม ใช่ไหมครับ
                      อย่างอื่นเหมือนกันหมด
                      แค่นั้นแหละครับ ถึงบอกแล้วว่ามัน o\c ไล่ตูด pro ได้ครับ

Comment

โด้มาและครับ 2450 แนะ ตัวสุดท้าย 1950 GT
                        ผมลังเลอยู่นานนะนี่
                        ขอบคุณทุกคนที่ให้คำแนะนำนะครับ

Comment

lol เห็นละอยากขายเลย 1950 Pro ของ Power color 256mb แต่นะไม่ช่ายเดือนนี้อิอิ
                          จะสอย 8800 Gt 512 เดือนหน้า เหอๆ อิอิ เดือนหน่อยค่อยปล่อย 1950 Pro มาดูเล่น

Comment

Working...
                          X