Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำถามสำหรับมือใหม่ "PSU"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คำถามสำหรับมือใหม่ "PSU"

คือว่ามีโปรแกรมอะไรมั่งคับ ที่สามารถดู PSU ว่ากี่วัตต์โดยไม่ต้องเปิดฝา เคส มาดูอ่าฮะ

ปล.อยากรู้เฉยๆฮะการเปิดฝาเคสไม่ใช่เรื่องใหญ่อะไร เห็นๆว่าเทคโนโลยีใหม่ๆเข้ามาอ่ะฮะ

ขอบคุณฮะ (โทดทีฮะคอมผมเก่า ฮ่าๆ)

มี AGP เด็ดๆแนะนำผมมั่งนะ ผมไม่ได้ติดตามเลยอ่ะฮะ

รูปฮะ

ไม่มี
    HD3850 256MB DDR3 AGP - 7490฿

Comment

HD3850 256MB DDR3 AGP - 7490฿
      เด็ดไปป่้าวพี่

7300 GT ก็เหลือกินแล้วม๊าง

Comment

โปรแกรมบอกว่า PSu จ่ายไฟได้เท่าไหร่ : ไม่มีหรอกครับ อยากรู้ว่าจ่ายได้เท่าไหร่ต้องเทสเอาสถานเดียว แบบที่ OCZ เค้าเทส PSU อ่ะแหละ

VGA AGP : งบเท่าไหร่ล่ะจ๊ะ ?

Comment

Working...
        X