Announcement

Collapse
No announcement yet.

The Orange BOX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by tlandlek View Post
    มันจะเป็นเรื่อยๆคับ ที่กลับมา 0% บางทีถึง 30% ก็กลับมา 0% ต่อมาซัก 10-15 นาที ก็ถึง 35-36% เหมือนกับว่า มันตัดแล้วก็ต่อใหม่แต่ก็โหลดได้คับ
    ปล.เปิดไว้ทั้งคืนเลยครับ ไม่ต้องมานั่งเฝ้าให้เสียอารมณ์ (พอลงอัพเดตครบทุกเกมแล้วควรจะ backup ไว้ด้วยนะครับ เผื่อไว้ลงครั้งต่อไปไม่ต้องมาอัพใหม่)
    ยืนยันครับ เหมือนจะไม่ไปแต่เปิดทิ้งไว้แล้วไปกินข้าวหรืออาบน้ำก้ได้ครับ กลับมาได้เล่นแน่นอน สนุกมากๆเลย ทั้ง 5 เกม โดยเฉพาะ TF2 ที่ ตอนนี้มีฟังค์ชั่นใหม่เป็นการปลดล็อคอาวุธเข้ามาแล้วครับ

แต่ผมว่าอาจทำให้เสียสมดุลย์ได้ ผมคิดว่าเดิมๆอ่ะสนุกแล้ว อย่างมีดหมออันใหม่แรงเกินไปครับ แล้วเงื่อนไขการปลดล็อคนี่ต้องรอฟลุ้กอย่างเดียว เช่น ตัวอย่างนะแต่ผมผ่านแล้วเงื่อนไขนี้ ต้องฮีลให้เพื่อนที่กำลังโดนศัตรูยิงพร้อมกัน 4 คน โห แค่คนเดียวมันยังจะตายนี่ 4 คนต้อง urban อย่างเดียว

สรุปแล้วTF2 เล่นแต่ละอาชีพสนุกมากครับ อย่าไปเครียดเวลาตาย เดวเกมจะไม่สนุก ส่วนอีก4 เกมที่เหลือมันเล่นคนเดียวอ่ะ pottal สนุกปริศนา สนุกดี คุ้มครับของแท้ เอาไอดีที่ลงทะเบียนแล้วไปเล่นบ้านเพื่อนยังได้ให้เพื่อนเล่นก็ได้ มันใช้ระบบไอดีอ่ะ ถ้าไม่กลัวเพือนทำคะแนนห่วย คุ้มครับ รับรองไม่ผิดหวัง

Comment

1 วันเต็ม เปนงัย แมกเนท 1 เมก (ไม่เปิดโปรแกรมอื่น ไฟร์วอลก้อปิด)
      cpu ไม่โปรเซส เนทเวร์คไม่มีการส่งข้อมูล

ซื้อของแท้แต่เล่นไม่ได้ ผิดวิสัยการลงเกมส์มากมาย

บาย อย่าเจอกันอิกเลยแผ่นแท้ รักของเถื่อนขึ้นมาจับใจ
      Last edited by ECHO; 18 Oct 2009, 07:19:15.

Comment

.
        Last edited by ECHO; 18 Oct 2009, 07:19:15.

Comment

งั้นพอ หมดความพยายามส่งรูป

Comment

เดี๋ยวนี้ สตรีมอัพเร็วแล้วนะ เมื่อก่อนช้ามากๆ

Comment

MAX NET เป็นอะไรที่ประหลาดมาก ผมใช้ 256k/s ที่ทำงานกลับ STEAM ผ่านได้แต่นานหน่อย ตั้งแต่สองทุ่มยันหกโมงเช้าได้เล่น TF2

แต่ยกเคสมาเล่นบ้านเพื่อน MAX NET 6M ( หกเม็ก) ค่าเน็ตมันเดือนละสามพันกว่า เล่นไม่ได้เนื่องจากเข้า STEAM ไม่ได ้เซ้งเป็ดเลย
              จำกัดอภิสิทธิ์คนจ่ายเงินมากให้ทำบางอย่างไม่ได้ จริง ๆ แล้วไวกว่ามากมายแต่เข้่าไม่ได้แล้วความไวจะมีความหมายอะไร แปลกมากครับ สำหรับ MAXNET

ว่าแต่ENGINEER มันสร้างป้อมปืน สร้าง teleport อย่างงัยครับ สร้างไม่เป็น เล่นวันแร็กสองทุ่มยันตีห้าเลย มันส์มาก

Comment

ช่าย มันส์มาก แต่คนเว็บนี้ไม่เล่นกัน มัวแต่ไปหลงแสงสี ครายซี๊ด สร้างปืนกด4-1 เครื่องhealเติมกระสุน 4-2 เทเลพอทเข้า 4-3 เทเลพอทออก 4-4 ทำลายกด 5-1, 5-2, 5-3, 5-4

Comment

ช่าย มันส์มาก แต่คนเว็บนี้ไม่เล่นกัน มัวแต่ไปหลงแสงสี ครายซี๊ด สร้างปืนกด4-1 เครื่องhealเติมกระสุน 4-2 เทเลพอทเข้า 4-3 เทเลพอทออก 4-4 ทำลายกด 5-1, 5-2, 5-3, 5-4
                  อยากเล่นจิ เดี๋ยวรอเงินเดือนออกก่อน ว่าแต่กล่องกี่บาทนะคับ

Comment

อาจจะเป็นที่เน็ทเวลาต่ออกนอกประเทศ ที่เรียกว่า Net Inter อ่ะครับ จะช้าหรือเปล้า เพราะเน็ทบางเจ้าLocal ในประเทศไวโคดๆ แต่พอนอกประเทศช้าเลยไม่อัพอ่ะครับ อย่าเพึ่งไปโทษเกมเลยครับ ถ้าไม่ได้เล่นแล้วเสียดายมากๆ ไม่งั้นเดวผมซื้อต่อก็ได้นะ จะเอาไปให้น้องเล่น ใจเย็นๆนะครับ ถ้าเล่นได้แล้วจะติดใจ สนุกมากๆครับ

Comment

Originally posted by GyM View Post
                      ขอบคุณคร้าบ พอตั้งได้แล้วครับ ได้ช่วยเพื่อนอัดฝั่งตรงข้ามอย่างเมามันส์ดีเหมือนกันครับ

Originally posted by qbert View Post
                      อยากเล่นจิ เดี๋ยวรอเงินเดือนออกก่อน ว่าแต่กล่องกี่บาทนะคับ
                      กล่องละ 599 บาท ต่อเหลือ 590 บาทครับ มี 5 เกมส์ในกล่องเดียว ( ได้ค่าโฆษณามั๊ยนี่)

Comment

ซื้อมาตั้งแต่ออกมาใหม่ๆ ยังไม่ได้แกะกล่องเลยท่าน คงได้เวลาแกะแล้วมั้งนิ 555

Comment

กล่องละ 599 บาท ต่อเหลือ 590 บาทครับ มี 5 เกมส์ในกล่องเดียว ( ได้ค่าโฆษณามั๊ยนี่)
                          ต่อได้ด้วยเหรอ --a

Comment

Originally posted by BOYA View Post
                            ซื้อมาตั้งแต่ออกมาใหม่ๆ ยังไม่ได้แกะกล่องเลยท่าน คงได้เวลาแกะแล้วมั้งนิ 555
                            แกะกล่องได้แล้วท่าน จะได้เจอกันใน TF2

Originally posted by qbert View Post
                            ต่อได้ด้วยเหรอ --a
                            ต่อได้ครับ เด็กที่้ร้านมันลดให้กล่องละ 9 บท ขำ ๆ แต่เรื่องจริง

Comment

Working...
                            X