Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่น Cooler Master 590

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเล่น Cooler Master 590

ผมกำลังดูๆ cm 590กับ690 ราคาก็ต่างกันหลายร้อย ผมควรเล่น 590ดีไหมเห็นเคสกว้างดีเงินที่เหลือจะได้อัดพัดลม คิดว่าดีไหมครับเเนะหน่อยนะ

เงียบมากเลยไม่มีใครใช้ cm 590กันเลยหรอ

Comment

dun...

Comment

.. หน้าตาเป็นใงหว่า

Comment

จัดให้...
          Last edited by zpondz; 3 Aug 2008, 12:59:35.

Comment

ก็ดีครับใช้อยู่มีพัดลม3ตัวใส่ได้อีก2ใช้แบบข้างใสนะ อาจเหมาะกับไวที่พื้น 690ไว้บนโต็ะใส่พัดลมมากว่า1ตัว หนักกว่าพอสมควร แพงกว่าหลายตังไม่คิดมากเรื่องรูปทรงก็590 อยากได้สวยไม่สนเรื่องเงิน690โยรวมแล้วคล้ายกันนะ

Comment

ใช้อยู่เหมือนกันคับ สวยดีคับ แล้วแต่งบอ่ะคับ ผมใช้่แบบข้างใสเหมือนกัน
              Last edited by Madtruck; 19 May 2008, 23:48:07.

Comment

ก็ ok ครับ ถือว่าไม่แพง

Comment

ผมว่ามันก็คล้ายๆกัน แล้วแต่คุณชอบตัวไหนก็เอาตัวนั้นแหละครับ

Comment

Working...
                  X