overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 21

Thread: rainbowsix vegas2

OverclockZone Member pong747's Avatar

Default rainbowsix vegas2

พวกเสื้อผ้าที่เราปลดล็อคได้เนี่ย (ลายพรางต่าง) มันเอามาใช้ยังไงครับ ผมเปลี่ยนได้แต่พวก ปีน, ชุดเกราะ, เสื้อ - กางเกง , แต่เปลี่ยนลายไม่ได้ ใครรู้รบกวนช่วยบอกหน่อยนะครับ

OverclockZone Member pong747's Avatar

ขอดันหน่อยนะครับ

OverclockZone Member einepommes's Avatar

ด้านขวาของแต่ละชุดเกราะ มันจะมี รูปตัวเฟือง อะครับ ลองกด เฟืองแล้วก็เลือกลายเอาเลยครับ

OverclockZone Member Grimmy's Avatar
    ศรีราชา-แหลมฉบัง

Quote Originally Posted by einepommes View Post
    ด้านขวาของแต่ละชุดเกราะ มันจะมี รูปตัวเฟือง อะครับ ลองกด เฟืองแล้วก็เลือกลายเอาเลยครับ
    เด๋วจะลองดู ขอบคุณครับ....

OverclockZone Member destinyair's Avatar

อยากเห็นภาพ ปรับสุดของเกมนี้จัง ถ้าสวยจะได้ซื้อมาเล่นบ้าง

OverclockZone Member kunano's Avatar

ภาพ แบบเปิดสุดๆ แล้ว ^^ บน 8800GT
    ลื่นเลย แต่ก็จะหน่วงตอนเจอควัญ - -

OverclockZone Member destinyair's Avatar

กินกว่า Call of Duty 4 อีกหรอครับ

OverclockZone Member kunano's Avatar

ปมว่า Call of Duty 4 อะภาพกะเนื้อเรื่องอะ มันกว่า แต่อันนี้ เน็นคนชอบแบบ แทกติก ต้องสู้แบบกลยุท
    ก็มันไปอีกแบบ แต่ที่มันกินสงสัยระบบการเล่นนะ

OverclockZone Member teenza's Avatar

เรื่องถาพผมว่าสู้ cod4 ไม่ได้นะ

OverclockZone Member suriya.klinbua's Avatar

rainbowsix ถ้าไม่ได้เล่นจริง ๆ ก็ไม่รู้หรอกครับว่ามันสมจริงเเค่ไหน
    ภาพนิ่งไม่สวย เเต่ตอนมันเคลื่อนไหว มันสวยดีนะ...

OverclockZone Member Toffeecheese's Avatar
    C:\Earth\Asia\Thailand\Chiangmai

ตอนเคลื่อนไหว บางคนว่าสวย บางคนว่ามึนหัว

ส่วนผมว่าสวยครับ ชอบมาก

ถ้าเรื่องภาพผมชอบภาคที่แล้วมากกว่านะครับ เหมือนมันสวยกว่า ภาพมันดูฟุ้งๆ ดี ครับ

OverclockZone Member NรกZa55's Avatar

ผมเคลียร์ แล้ว (Normal) นะครับ

ของยังปลดล็อคไม่หมดเลย

ต้องมาเล่นแบบ torrist Hunt ต่อ

สามารถเก็บ Xp เพิ่มได้อีก

>>>==GHOSTCYBER=>
    Guest

Talking

ภาพสวยครับการเคลื่อนไหวทำได้ดี ปลดล็อกหมดแล้วปืน
    กำลังหาวิธีปลดเหรียญตราดีคนละแบบครับ COD 4 เกม
    ส์นี้เป็นออกแนวสั่งลูกทีมเหมือนBRATHER IN ARM ERN
    IN BLOOD ครับ ส่วนการปรับลายพรางต่างก็ตามคอมเม้นท์
    ข้างบนครับ.........

OverclockZone Member Guitar_blues's Avatar
    ไม่ได้หนักหัวใคร

มันหนุกกว่า ใครซิดส์ เยอะเรยแฮะ....

แหม...ถ้าไม่ติดชอบทะเล นี่ให้ cod4 กะ เวกัส2ไปเต็มๆเรยฟามหนุกหนาน

OverclockZone Member amstel's Avatar

ปลดหมดทุกอย่างแระไม่ว่าชุดหรือลายพลางแบบ costom

Last edited by amstel; 27 May 2008 at 03:26:17.

OverclockZone Member

ด่านที่โดน คอปเตอร์ยิงใส่มัน ผ่านไงอะครับ T-T

OverclockZone Member jokhonkaen's Avatar

Talking หาเพื่อนเล่น เวกัส2 ออนไลน์

j_khonkaen@hotmail.com แอดมาเลย

OverclockZone Member kira7729's Avatar

Quote Originally Posted by kanasit View Post
    ด่านที่โดน คอปเตอร์ยิงใส่มัน ผ่านไงอะครับ T-T
    หาที่หลบดีดี แล้วกำจัดศัตรู และ ยิงไอ้จานๆบนใบพัดมันไปแปบๆก็จะมีการติดต่อมาจากหัวหน้าแล้ว ฮ ก็จะยิงจรวดมา วิ่งไปหลบอีกมุมของสนาม ซักพัก ฮ ก็จะบินมาซัดเราอีก(แล้วก็จะมีคนโยนล็อคเก็ตรันเชอร์ให้เรรใช้ซัดกะฝูงซอมบี้....!!!ล้อเล่น)ก็ยิงทหารให้หมด แล้ว ยิง ฮ ที่จานกลมๆจุดเดิม มันก็จะยิงจรวดใส่เราอีก หลบให้ว่อง แล้วกำแพงก้จะระเบิด เราสามารถเข้าไปในสนามได้.....เช็กพ้อย
    ทีนี้เราจะอยู่ในบ้าน ฮ ลำเดิมก็จะบินมาซัดเราต่อ คอยเอาตัวรอดให้ได้ ซักพักก็จะมีจรวดยิงใส่ ฮ แล้วก็จะตัดฉากไปเจอไอ้เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด คุยไปซักพักมันจะชักปืนยิงใส่เรา ยิงสวนให้มันตาย จบเกม

พอจบแล้วจะมีภารกิจพิเศษ โหมด New era Hunt:วางระเบิดตึกมัน ข้อหาไม่มีเซิฟไทยให้เล่นในโหมดVersus

OverclockZone Member kira7729's Avatar

Quote Originally Posted by jokhonkaen View Post
    j_khonkaen@hotmail.com แอดมาเลย
    หาคนเล่นเยอะๆนะพี่เจ เราจะไปถล่มนิวอีบ้ากัน เอิ้กๆ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks