Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านใหนรับกูไฟล์จากฮาร์ดดิสที่ไหม้มั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านใหนรับกูไฟล์จากฮาร์ดดิสที่ไหม้มั่งคับ

อยากทราบร้านใหนที่รับกูไฟล์จากฮาร์ดดิสที่ไหม้บ้าง

อยากทราบราคาด้วยคับ

ขอบคุณคับ

ลองเอาโปรแกรมกู้ข้อมูลไปใช้ดูใหมครับ ผมเคยใช้อยู่กู้ได้เกือบครบเลยมั้ง(รูปโป้อ่ะเลยไม่รู้ว่าครบหรือปล่าว) ถ้าอยากได้ก็ PM เมลล์มานะเดี๋ยวส่งให้ครับ

Comment

ประกันของอะไรคับ
      ถ้า Dcom รู้สึกว่าเค้าจะมีบริการกู้ข้อมูลให้ด้วย ก่อนเครม

Comment

Originally posted by romeo View Post
        อยากทราบร้านใหนที่รับกูไฟล์จากฮาร์ดดิสที่ไหม้บ้าง

อยากทราบราคาด้วยคับ

ขอบคุณคับ
        ถ้าใหม้ที่ บอร์ดของ HDD ก็พอกู้ได้ ร้านรับซ่อม com น่าจะพอทำได้ครับ เข้าจะหาบอร์ดรุ่นนั้นมาใส่แทน เผลอๆ ใช้งานได้ปกติเลย

แต่ถ้าพังไปที่ จานเก็บข้อมูลก็ ทำใจครับ

Comment

มันเครมได้ป่าวคับ ประกัน synex คับ

หงายดมีชิบตัวเล็กๆไหม้คับ T-T

Comment

แต่ศพดีๆเนียนๆก็เคลมได้คับ แต่ถ้าจะให้เค้ากู้ข้อมูลเสียตังเพิ่มด้วยคับ แพงซะด้วย

Comment

Working...
            X