Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะหาฝาหลัง Asrock Alive NF7G Rev 1.0 ได้ที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะหาฝาหลัง Asrock Alive NF7G Rev 1.0 ได้ที่ไหนบ้างครับ

คือตอนไปเคลม (สักหลายอาทิตย์ก่อนได้) เอา 2.0 ไปเคลมแล้วให้ 1.0 มา จะไปเปลี่ยนอีกทีก็ขี้เกียจแยกชิ้นส่วนมาอีกที ไว้มันมีปัญหาค่อยเอาไปเปลี่ยนทีเดียว เลยอยากได้ฝาหลังมันมาใส่ๆไว้ครับ ไอ้ฝา 2.0 เดิมก็หักแข้งหักขาเล่นซะโล้นไปแล้ว จะเปลี่ยนฝาก็คงไม่ได้แน่ๆ เลยอยากได้มายัดๆไว้ก่อน

ในพันทิพมีร้านไหนขายมั้ยครับ ขอบคุณครับ

ไปเครมเพราะอาการไหนเหรอคับ ของผมก้อพึ่งไปเครมมา เพราะว่าใส่แรม เป็น dual หรือใส่ 3แถว ไม่ได้ อาการเดียวกันหรือปล่าวครับ ตอนนี้ฝาหลังก็โบ๋อยู่เหมือนกันอ่ะ

Comment

Originally posted by maew41797 View Post
      ไปเครมเพราะอาการไหนเหรอคับ ของผมก้อพึ่งไปเครมมา เพราะว่าใส่แรม เป็น dual หรือใส่ 3แถว ไม่ได้ อาการเดียวกันหรือปล่าวครับ ตอนนี้ฝาหลังก็โบ๋อยู่เหมือนกันอ่ะ
      เพิ่งมาเห็นกระทู้

อาการ slot PCI เสียครับ เหล็กมันเด้งออกมาเลย

Comment

Working...
      X