Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น 2bbit อยู่ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น 2bbit อยู่ช่วยหน่อยครับ

คือผมสมัครโดยการส่งข้อความไป20ครั้งแล้วและก็สมัครได้แล้ว
    และก็ขั้นตอนคอนเฟิมก็ทำแล้วถึง2ครั้ง
    แต่ก็ยังล็อคอินไม่ได้ครับ
    ท่านใดที่เล่นเว็บนี้อยู่ ช่วยติดต่อ สตาฟ หรือทีมงานเว็บ 2bbit ทีครับ
    ขอบคุณครับ
    ดูตามข้อมูลและรูปอ้างอิงนะครับ
    0831211xxx (เมื่อ 18:01 น.): comfirm pukderach
    0831211xxx (เมื่อ 17:57 น.): comfirm pukderach

หลังจากที่ล็อคอินขึ้นแบบนี้ครับ
    Login failed!
    กรุณาพิมพ์ BT confirm pukderach แล้วส่งมาที่ 4545999 เพื่อยืนยัน username ของท่าน
    Last edited by pukderach; 19 May 2008, 22:09:33.

เดี๋ยวจะส่ง PM ริงค์นี้ให้นะครับ

Comment

ขอบคุณครับ ว่าแต่มี torrentmove สักที่ไหมครับ อิอิ ใช้โคโลน่ะครับ อิอิ ขอบคุณครับ

Comment

ก็พิมพ์ผิดนี่ครับ

เค้าให้พิมพ์ว่า "confirm" ท่านไปพิมพ์เป็น comfirm ระบบไม่รู้จักคำสั่งมันก็ไม่ตอบกลับให้สิครับ - -

Comment

ก๊ากกกกกกกกกก อิอิ ขอบคุณมากๆๆครับ

Comment

Working...
          X