Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามว่า 3D Rocket 2 น่าเล่นรึป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามว่า 3D Rocket 2 น่าเล่นรึป่าวคับ

พอดีสนใจตัว 3D Rocket อะคับ เลยอยากถามคนที่ใช้อยู่ว่ามันดีไหมคับ ขอบคุง

ใช้อยุ่ครับ ตอนแรกๆ ก็ดี ตอนนี้เปลี่ยนเคส อยากได้ของที่ดีกว่า เหอๆ

Comment

ดีครับ แต่งเคสก็สวยดี เย็นดี
      แต่อุณหภูมิตอน full load มันจะไม่นิ่งเหมือนพวก Thermalright Tuniq พวกนั้นอะครับ

แต่รวมๆถือว่าโอเคนะ น่าใช้ดี

Comment

ดีครับ สวยด้วยคับ

Comment

ดีครับไม่แพง สวยด้วย

Comment

แหล่มดีครับ

ใช้อยู่ P4 idle 49c หงะ

Comment

ลองมองๆตัวอื่นก็ดีคับ สวยๆและเยอะกว่านี้ก็เยอะแยะเลย

Comment

#7 มีตัวไหนบ้างละคับ ลองแนะนำหน่อยจิคับ พอดีว้ตัว 3D rocket2 นี้เหงเพื่อนมันใช้อยู่อ่ะคับ สวยดี เลยฝังใจว่างั้น

Comment

ถ้าเอาสวย ความเย็นพอไหว ก็ Zalman 9700LED, 9700NT, Asus Silentknight, Asus SilentSquare

ถ้าเอาเย็นๆ ความสวยพอไปได้ ก็ Ultra 120 Extreme, Tuniq Tower, HR-01 Plus แล้วใส่พัดลมมีไฟเอา

Comment

โฆษณา..
                    ผมมี G-power Pro สนใจไหม ครับพ
                    เล็กกว่า 3D rock2
                    900 สนใจปล่าว อิอิ

Comment

สนใจแต่ไม่มีตัง 555+
                      เอาตัวไปขัดดอกได้ป่าว

Comment

Originally posted by xfinalize View Post
                        สนใจแต่ไม่มีตัง 555+
                        เอาตัวไปขัดดอกได้ป่าว
                        ดอกที่หนังอะหรอ แนะนำให้ไปหาหมอ อิอิ ขำๆ

Comment

-*- แต่ผมว่า ตัว 3D rocket สวยกว่า G-power Pro นะคับ อิอิอ

Comment

Working...
                          X