Announcement

Collapse
No announcement yet.

intel Core2Duo กับ AMD X2 อันไหนเจ๋งกว่า...!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• intel Core2Duo กับ AMD X2 อันไหนเจ๋งกว่า...!

intel Core2Duo กับ AMD X2 อันไหนเจ๋งกว่า...! ขอถามผู้รู้นะครับ (ไม่ใช่ตัว Top ) จะประกอบทำ 3d MAX อยากทราบเห็นมีแต่คนพูดว่า Core 2 เจ๋งกินขาด (+การ์ดจอด้วยนะครับ) ใส่กันเต็มที่เลยครับ จะได้ไปประกอบ ขอบคุณครับ....

เทียบกันที่ราคาเท่าๆกันแล้ว ตอนนี้ต้อง intel ครับ ฟันธง

Comment

Core2Duo

Comment

ตอนนี้ต้องยกความแรงให้กับ core Duo จริงๆ ครับแต่แพงหวะ ??? เมื่อเทียบแบบ head to head

Comment

มาอีกละกระทู้แบบเนี่ย

เด๋วก็เถียงกันอีกหรอก

Comment

นาทีนี้ intel ครับ ฟันธง

Comment

intelครับ แต่ใจรักยักษ์เขียว

Comment

E6300

Comment

E6300 ใช้อยู่ฮับ

Comment

Working...
                  X